Hivi Mtu kuwa mpinzani pekee ni "Credit"!?

Azizi Mussa

Verified Member
May 9, 2012
8,590
2,000
Yaani eti unakuta watu povu linawatoka all the time, wanajadili kama fulani ni mpinzani au sio mpinzani, wengine wanasema hapana yule si mpinzani mara mabishano yanaanza.

Haya mara chama fulani ni cha upinzani, mara hapana si cha upinzani, haya ubishi na kutupiana maneo.

Sasa labda niulize, hivi mtu ukiitwa mpinzani ni sifa?au ishu hapa ni nini hasa?

ACT achaneni na hawa watu, kiwe ni chama cha upinzani au tawala kila mtu atajua mwenyewe. La msingi ni chama chenye usajili na kinachofanya kazi zake kwa mujibu wa sheria

Mengine kupotezeana wakati tu.
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
6,943
2,000
Cha kujiuliza ni je, vyama vya upinzani havina mpinzani? Nijuavyo vyama vyote ni vya siasa neno mpinzani linatokana na kukosa hoja.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom