Hivi maisha yanawafanyaga nini wadada mpaka mvuto unapotea?


K

kijana mkimya

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
281
Likes
97
Points
45
K

kijana mkimya

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
281 97 45
Hii imenitokea sana unakutana mdada mliokuwa unasoma nae, kipindi yuko shule alikuwa anaonekana mrembo kweli alikuwa tishio kwa kila mtu ila ukikuta nae tena mtaani baada ya kupotezana miaka kadhaa dah utashangaa muonekano wake amenyorodoka anaonekana kama mchafu fulani hivi hana mvuto tena yupo yupo.

Kama kipindi upo nae shule ulikuwa unaplan uje kumfanya mke unainua mikono juu na kushukuru Mungu uamuzi wako ulifeli mana muonekano ziro kwasasa. Hivi haya maisha yanawafanyaga nini miaka mi 2 tu mtu anakua hatazamiki mara mbili aiseee, tatizo nini?
 
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
3,381
Likes
3,616
Points
280
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
3,381 3,616 280
Teh,hlo la kawaida mkuu.wengi wakiwa mashuleni ama vyuoni huishi maisha ya kuigiza.lakini wakiingia mtaani inawapasa waishi maisha halisi
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,976
Likes
22,462
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,976 22,462 280
Yawezekana alikuwa mrembo na sio mzuri.

Maisha yana changamoto sana, yawezekana pia kapata emotional breakdown au kachomoa ujauzito.

Mambo hayo huwafanya wanawake watoke from hero to zero.
 
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
3,381
Likes
3,616
Points
280
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
3,381 3,616 280
Eeeeh hii thread ya ngapi leo kuhusu mabinti kunyorodoka? Hivi wanaume wote baada ya shule wao wanafanikiwa na kupendeza?
Leo lazma mkome dadang,,,,lazma tuwape vyenu.maana mmezoea saana
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
19,051
Likes
26,682
Points
280
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
19,051 26,682 280
Leo lazma mkome dadang,,,,lazma tuwape vyenu.maana mmezoea saana
Tumezoea kufanyaje? Kama wewe umefanikiwa basi Mshukuru Mungu, au umefanikiwa kwa akili na ujanja wako? You never know, kesho Mungu anaweza akawainua tena hao ambao leo wamenyorodoka khaaa
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,493
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,493 280
tunakuwaga tunategeMea vya kuletewa hadi mguun [wazaz] sasa ukifika wakati wakuzitafta wenyew ndo kinaeleweka hapo,,,,
 
Rai Pazzy

Rai Pazzy

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2015
Messages
435
Likes
131
Points
60
Age
21
Rai Pazzy

Rai Pazzy

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2015
435 131 60
hahaha hiyo ya from hero to zero nimeipenda
 
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2016
Messages
1,111
Likes
1,098
Points
280
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2016
1,111 1,098 280
subiri waje wakufafanulie kwa kina
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
18,439
Likes
24,679
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
18,439 24,679 280
Eeeeh hii thread ya ngapi leo kuhusu mabinti kunyorodoka? Hivi wanaume wote baada ya shule wao wanafanikiwa na kupendeza?
Kuna sehem niliona umemalizia kwa kuandika "pyeee". Basi nikajua hiyo ni ishara ya kipyenga
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
19,051
Likes
26,682
Points
280
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
19,051 26,682 280
Basi sawa mkuu.
Naona kiswahili kimekua kikubwa skuizi, and wazee kama mimi hatutaki tuachwe na wakati
Mmh vijijini kwenyewe hakuna wazee, wewe unakuwaje mzee?
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,332
Likes
4,105
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,332 4,105 280
Maisha yanawapiga mara nyingi ukiwa shule unahudumiwa kila kitu ila ukiwa nyumbani huduma zinapungua au kunakuwa hakuna huduma kabisa na kuanza kujitegemea
Mkuu sio maisha kuwapiga .. ona hii
Nikiwa primary nilikuwa na gf wangu mrembo kweli kweli .. sio siri kata nzima hakuwepo wa kumfikia ...
Baada ya muda mi nilitoka kwenda Sekondary na kumuacha kijijini akisoma sekondari ya kata iliyokuwa hapo kwetu. Tulikuwa na mipango mingi sana ya kimaisha. Wazazi wake walikuwa wananifahamu na mimi wazazi wangu walimfahamu huyo mdada.
Nikiwa form IV mwezi Juni dada huyo alikuja shuleni kunitembelea na kuniaga, wazazi wake walimlazimisha kuolewa na tajiri mmoja aliyetokea jijini Dar na kumwaga mapesa mengi kwa wazazi.
Kweli tuliagana, alilia sana, niliumia sana kwani nilijua ndo mwisho wa safari yetu ya mapenzi.

Baada ya miaka miwili nilionana naye akiwa tayari ameishazalishwa mtoto mmoja, alikuwa amenenepa japo sio sana. Tulipanga wapi pa kukutana na kukumbushiana na hilo lilitendeka kama tulivyopanga.

Baada ya miaka kama 10 hivi, mdada huyo alinipigia simu akiwa hotelini akitaka niende nionane naye kwani ni siku nyingi tumeonana ... jamani ...
Nilikutana na kiumbe wa ajabu ... mkono mkubwa kama paja, kiuno hakipo tena, shingo haionekani, mguu mkubwa sana, mashavu .. dah! Aliponitambulisha kwa marafiki zake .. kwanza walikataa kwamba anawatania .. mi nilionekana bado kijana wakati yeye alionekana jimama .... Sikuwa na hamu hata ya kumwambia kuonana naye faragha ... ilibidi ninunue bia nyingi ili nivunge kulewa na kutoroka. Sitaki tena hata kuonana na kiumbe huyo.
KUMBE YA MUNGU MENGI YA SHETANI MACHACHE

Wadada kubadirika sio kupigwa kimaisha ni kujiachia
 
K

kumbukumbu la torati

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2016
Messages
255
Likes
283
Points
80
K

kumbukumbu la torati

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2016
255 283 80
Amenyorodoka!!haya
 
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
4,396
Likes
3,928
Points
280
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2015
4,396 3,928 280
ko alinenepa au sio, shida iko wap hapo!
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,034
Likes
14,764
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,034 14,764 280
misuli ya wanawake natural ni milegevu wakati ya wanaume ni mikakamavu, ndomana madem wanatebweleka mapema
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,332
Likes
4,105
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,332 4,105 280
ko alinenepa au sio, shida iko wap hapo!
Kuna kunenepa na kunenepeana akakosa hata mipaka ya viungo vyake vya mwili, shingo kuungana na kichwa na kiwiliwili, kiuno na mgongo kuwa kitu kimoja ,,, haani anakuwa kama mdudu hivi ...
 

Forum statistics

Threads 1,236,081
Members 474,965
Posts 29,245,993