unajua nimekaa nkajiuliza kama wiki nzima hivi, hivi maandamano ya chadema yangekuwa hayana mwemko wa wananchi kuna mtu angesema wamevunja sheria ya vyama au kutukana?
Hawana hoja ya kuyajibu ndiyo maana. Wangekuwa na majibu kuhusu tuuma zilizobeba ujumbe wa maandamano haya, wangeyajibu kwa mbwembwe kubwaaa. Sasa kwasababu hawana hata moja la kulijibu, inabidi waseme ni uvunjifu wa amani yao. Kwani huwa hawataki kuulizwaa ama watu tujue ukweli kabisaaaa......
Wamegundua kuwa wameshikwa pabaya,kwani madai yote yanayobebwa na CDM ni ya kweli na hawana majibu yake(WAMESHINDWA KUTAWALA),hivyo wameona njia pekee ni kueneza propaganda mfu ili wananchi waichukie Cdm-ndo maana wanarukaruka tu na kauli mbofumbofu....WAMESAHAU KUWA "KURUKA RUKA KWA MAHARAGE.....!"
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.