Hivi kwa nini mabinti wengi hawapendi kuwa na mahusiano na sisi wachumi?


tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,142
Likes
4,812
Points
280
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,142 4,812 280
Kuna tendency ya mabinti hasa hawa warembo kuogopa kuwa kwenye mahusiano na sisi wanaume wenye shahada au fani za uchumi.hivi kwa nin huwa wanatukwepa sana?
 
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2013
Messages
430
Likes
255
Points
80
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2013
430 255 80
Mkuu tafuta mafanikio tuu, ata uwe umesomea uchumi au uwe mkulima mabinti watakupenda. Mabinti wa siku hizi wanafuata mwanaume mwenye mafanikio ata kama ni mchumi au mfanyakazi wa mochwari. Ukiona hawakufuati ujue hauna mafanikio
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
Kuna tendency ya mabinti hasa hawa warembo kuogopa kuwa kwenye mahusiano na sisi wanaume wenye shahada au fani za uchumi.hivi kwa nin huwa wanatukwepa sana?
mkuu ndio sura yako hapo pichani?
 
mnankawe

mnankawe

Senior Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
175
Likes
90
Points
45
mnankawe

mnankawe

Senior Member
Joined Jul 28, 2015
175 90 45
Kuna tendency ya mabinti hasa hawa warembo kuogopa kuwa kwenye mahusiano na sisi wanaume wenye shahada au fani za uchumi.hivi kwa nin huwa wanatukwepa sana?
Ina maana hata mabinti waliosomea uchumi nao hawa wataki wanaume wachumi?
 
legend Babushka

legend Babushka

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
386
Likes
509
Points
180
legend Babushka

legend Babushka

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
386 509 180
Kuna tendency ya mabinti hasa hawa warembo kuogopa kuwa kwenye mahusiano na sisi wanaume wenye shahada au fani za uchumi.hivi kwa nin huwa wanatukwepa sana?
Demand is GREATER than supply!!
 
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2013
Messages
4,925
Likes
8,089
Points
280
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2013
4,925 8,089 280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
21,018
Likes
19,626
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
21,018 19,626 280
Hamna pesa mikononi... pesa zenu ni za kufikirika...
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,199
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,199 47,981 280
Opportunity cost.
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Mmh. Mbona hiyo sura yako sijawahi kuiona kwenye vyuo vinavyofundisha uchumi hapa Bongo, au mkuu wewe ulisoma nje nin?
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,712
Likes
14,091
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,712 14,091 280
Kuna tendency ya mabinti hasa hawa warembo kuogopa kuwa kwenye mahusiano na sisi wanaume wenye shahada au fani za uchumi.hivi kwa nin huwa wanatukwepa sana?
Yule binti wa chuo kikuu ushamuacha???
 

Forum statistics

Threads 1,236,073
Members 474,965
Posts 29,245,775