Hivi kwa nini inakuwahivi? Ushaur jamani..

Hivi kwa nini inakuwahivi? Ushaur jamani..

ETISALBI

Member
Joined
Feb 21, 2014
Posts
49
Reaction score
10
Habar zenu wakuu, naomben uzoef kwa wanandoa kwa nini wanaume mko hivi, tusipowaonyesha pesa zetu mnapiga kelele ooohata anaingiza sh ngap kwa mwez hasemi. ukijua tabu matatizo hayeshi, anahakikisha huna hata akiba ndo atulie, sasa likija suala la mm nahitaji kiac cha pesa nlipie kamzigo du kama si yeye MKALI, hii ni hulka au anaibiwa mtu hapo?
 
Du pole ! Si ndo wanasemaga eti pesa zetu za mikoba,viatu,lipstik ,kucha za bandia n.k!! Mhm ngoja waje !!
 
Ni ubabe tu wa baadhi ya wanaume kutaka kukumiliki wewe na vyote ulivyo navyo. Anaona ukimiliki hela atashindwa kukutawala vizuri.Wengine wanahisi unapeleka hela kwenu, au una mpango au unajenga nyumba kisiri ili siku ya siku akiropoka kama umechoka rudi kwenu badala ya kurudi kwenu unaenda kwako. Wenye wivu wanafikiri wanaume wengine watakupiga tafu bila yeye kujua ndio maana anataka azijue hela unazoingiza ili kama kuna walakini akubane, zingine ulipataje?
 
na sijasema wote, au nikupe miwani ya mbao? hebu wapishe waliokutana na haya mambo watoe ushauri, si kila jambo lazima utie kwato.

Hahahahahahahaaaa!
Ukali uo ungemfanyia uyo anokutapeli hela zako ungeshapata hata za kununua Purado!
 
ni ubabe tu wa baadhi ya wanaume kutaka kukumiliki wewe na vyote ulivyo navyo. Anaona ukimiliki hela atashindwa kukutawala vizuri.wengine wanahisi unapeleka hela kwenu, au una mpango au unajenga nyumba kisiri ili siku ya siku akiropoka kama umechoka rudi kwenu badala ya kurudi kwenu unaenda kwako. Wenye wivu wanafikiri wanaume wengine watakupiga tafu bila yeye kujua ndio maana anataka azijue hela unazoingiza ili kama kuna walakini akubane, zingine ulipataje?
mmmmh asante coral kwa mawazo mazuri
 
Habar zenu wakuu, naomben
uzoef kwa wanandoa kwa nini wanaume mko hivi, tusipowaonyesha pesa zetu
mnapiga kelele ooohata anaingiza sh ngap kwa mwez hasemi. ukijua tabu
matatizo hayeshi, anahakikisha huna hata akiba ndo atulie, sasa likija
suala la mm nahitaji kiac cha pesa nlipie kamzigo du kama si yeye
MKALI, hii ni hulka au anaibiwa mtu hapo?

Mbona kama unajisimulia stori mwenyewe ili uielewe mwenyewe? Andika kitu kinachoeleweka na wengi ili usaidiwe mawazo.
 
Habar zenu wakuu, naomben uzoef kwa wanandoa kwa nini wanaume mko hivi, tusipowaonyesha pesa zetu mnapiga kelele ooohata anaingiza sh ngap kwa mwez hasemi. ukijua tabu matatizo hayeshi, anahakikisha huna hata akiba ndo atulie, sasa likija suala la mm nahitaji kiac cha pesa nlipie kamzigo du kama si yeye MKALI, hii ni hulka au anaibiwa mtu hapo?

Yani chako chake na chake chake! Unamuendekeza!!
Mwanaume anayelia shida kila siku simuelewi,kama ameona mie ndio wa kuingiza pesa yeye atumie basi akae tu nyumbani mie nikatafute nimletee atumie.
 
inategeme mnaishi vp, na mna mipango gani kwa ajili ya familia yenu
mumeo kujua kipato chako sio dhambi
lakini suala la kuchukua jasho lako na haijulikani hela imeenda wapi? na unamwomba hela kwa matumizi yako anakunyima hapo kuna walakin.
inabidi mkae chini ili kumaliza hilo tatizo
 
Pole mamie kaa nae mjadili kuhusu hilo linalokukera.
 
Habar zenu wakuu, naomben uzoef kwa wanandoa kwa nini wanaume mko hivi, tusipowaonyesha pesa zetu mnapiga kelele ooohata anaingiza sh ngap kwa mwez hasemi. ukijua tabu matatizo hayeshi, anahakikisha huna hata akiba ndo atulie, sasa likija suala la mm nahitaji kiac cha pesa nlipie kamzigo du kama si yeye MKALI, hii ni hulka au anaibiwa mtu hapo?

Vyote kwa jumla ni hulka na kuibiwa.
 
yani chako chake na chake chake! Unamuendekeza!!
Mwanaume anayelia shida kila siku simuelewi,kama ameona mie ndio wa kuingiza pesa yeye atumie basi akae tu nyumbani mie nikatafute nimletee atumie.
kuna muda nakausha ila akizidi ndio nampiga tafu, basi kosa:
 
inategeme mnaishi vp, na mna mipango gani kwa ajili ya familia yenu
mumeo kujua kipato chako sio dhambi
lakini suala la kuchukua jasho lako na haijulikani hela imeenda wapi? Na unamwomba hela kwa matumizi yako anakunyima hapo kuna walakin.
Inabidi mkae chini ili kumaliza hilo tatizo

thanx, nimekupata mkuu, mjadala tushafanya sana, kama hana fweza mbona kila ntachosema ni hewala? Subiri yy mambo yake yatiki, mwanamke atamshauri nn?
 
Back
Top Bottom