Hivi!,kuna mechanisms gani zimefanyika kwenye uke?

Hivi!,kuna mechanisms gani zimefanyika kwenye uke?

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2018
Posts
3,697
Reaction score
3,413
Kuna wakati waweza dhani kuwa ni swali la kitoto,au kipuuzi vile.Hakika nashindwa kuelewa kabisa juu ya uumbaji wa uke.

Kuna wakati nawaza,hivi Mungu alifikiria nini hata akaumba kitu kitamu vile?. Yaaani,kitu kinakusisimua,kiasi kwamba unahisi una mapepo au kunena kwa lugha.

Kuna wakati unakuwa kama chizi vile,huku ukiwa na dalili zote za uzombie mara tu uume uwapo kunako tunda.Kuna wakati huwa najikuta tu naropoka na kutoa ahadi ambazo hazitekelezeki niwapo na mama watoto.Sipati picha kwa wenye michepuko inakuwaje.

Mke kuitwa mama yako ni kawaida tu kunako tendo.Mechanisms zipi na materials gani Mungu kayatumia?. Eeeeeh bhana eeeeeh!!.Hakika,sishangazwi na yeyote yule,aangukaye kutokana na lile tunda.

Ndugu zetu waislamu,migegedo mema. Najua leo zitapigwa pu...mbu si mchezo.Tukaribishane kwenye makyulyaaaaaaaa.
 
Utoto tu. Utakwisha. Hiyo mechanism iko kwenye viganja vyako pia ukiviwekea sabuni na maji...
Kuna wakati waweza dhani kuwa ni swali la kitoto,au kipuuzi vile.Hakika nashindwa kuelewa kabisa juu ya uumbaji wa uke.

Kuna wakati nawaza,hivi Mungu alifikiria nini hata akaumba kitu kitamu vile?. Yaaani,kitu kinakusisimua,kiasi kwamba unahisi una mapepo au kunena kwa lugha.

Kuna wakati unakuwa kama chizi vile,huku ukiwa na dalili zote za uzombie mara tu uume uwapo kunako tunda.Kuna wakati huwa najikuta tu naropoka na kutoa ahadi ambazo hazitekelezeki niwapo na mama watoto.Sipati picha kwa wenye michepuko inakuwaje.

Mke kuitwa mama yako ni kawaida tu kunako tendo.Mechanisms zipi na materials gani Mungu kayatumia?. Eeeeeh bhana eeeeeh!!.Hakika,sishangazwi na yeyote yule,aangukaye kutokana na lile tunda.

Ndugu zetu waislamu,migegedo mema. Najua leo zitapigwa pu...mbu si mchezo.Tukaribishane kwenye makyulyaaaaaaaa.
 
Kuna wakati waweza dhani kuwa ni swali la kitoto,au kipuuzi vile.Hakika nashindwa kuelewa kabisa juu ya uumbaji wa uke.

Kuna wakati nawaza,hivi Mungu alifikiria nini hata akaumba kitu kitamu vile?. Yaaani,kitu kinakusisimua,kiasi kwamba unahisi una mapepo au kunena kwa lugha.

Kuna wakati unakuwa kama chizi vile,huku ukiwa na dalili zote za uzombie mara tu uume uwapo kunako tunda.Kuna wakati huwa najikuta tu naropoka na kutoa ahadi ambazo hazitekelezeki niwapo na mama watoto.Sipati picha kwa wenye michepuko inakuwaje.

Mke kuitwa mama yako ni kawaida tu kunako tendo.Mechanisms zipi na materials gani Mungu kayatumia?. Eeeeeh bhana eeeeeh!!.Hakika,sishangazwi na yeyote yule,aangukaye kutokana na lile tunda.

Ndugu zetu waislamu,migegedo mema. Najua leo zitapigwa pu...mbu si mchezo.Tukaribishane kwenye makyulyaaaaaaaa.
Dah
 
Ndugu Zangu Mniamini Niwafanyizie Kazi Maendeleo Hayana
 
Umeharibu sasa ulipoweka waislam.....
Mkuu nia yangu si mbaya.Si unajua kwenye siku kuu yoyote,kuna kuwa na starehe sana.Moja ya hiyo starehe ni mapenzi.😂😂😂😂😂🙏🙏🙏
 
Back
Top Bottom