Puma yetu
Senior Member
- Sep 23, 2016
- 111
- 126
Wanafunzi wenye diploma hawatopata mikopo, wenye umri zaidi ya miaka 30 hawatapata, waliosoma shule binafsi hawatapata mikopo, watahiniwa binafsi hawatapata mikopo na mbaya zaidi hata wale waliokuepo chuoni tokea zamani kwa vigezo hivyo wameambiwa hawatapata! Sasa ninyi mnakalia nafasi hizo kwa ajili ya kina nani?Mnamtetea nani?Mnajisikiaje?
Hebu basi mngeondoka ili wenzenu wajue moja kua hawana viongozi, mmekua waoga mnaogopa kuhoji kulikoni wenzenu wanaumia mmekalia viti hakuna jitihada zozote.
Hivi hamjiulizi kua hawa wanaoendekea na masomo kwa sasa walijaza mikataba ya mikopo? Kukatisha mkataba wa mtu ni kosa kisheria ninyi mmewashauri nini wenzenu?
Hebu basi mngeondoka ili wenzenu wajue moja kua hawana viongozi, mmekua waoga mnaogopa kuhoji kulikoni wenzenu wanaumia mmekalia viti hakuna jitihada zozote.
Hivi hamjiulizi kua hawa wanaoendekea na masomo kwa sasa walijaza mikataba ya mikopo? Kukatisha mkataba wa mtu ni kosa kisheria ninyi mmewashauri nini wenzenu?