Hivi kipimo cha full blood picture kinapima na HIV

Hivi kipimo cha full blood picture kinapima na HIV

kama unataka kupima hiyo mambo nenda pima usizunguke mara FBP. ni kipimo special na hivi unaonekana una wasiwasi inabidi ukutane na washauri kwanza.
 
Why no explanation
FBP hakipimi virusi ila majibu yake yanaweza kuashiria uwepo wa wadudu nyemelezi(infection) kutegemeana na kuongezeka au kupungua kwa cell za kwenye damu. Hiyo itamsaidia Daktari kupata mwelekeo wa kufanya vipimo zaidi kubaini tatizo.
 
  • Thanks
Reactions: mg4
Nyie kupma ukimwi inahitaj moyo sana unaweza ukafa kweny folen b4 majibu, hichi kpmo hakipmi ukimwi ila kama unao madactar watajua wataona matatzo kweny damu yako xo kama hujiamin ni bora tu utulie
 
hivi kinaweza kupima magonjwa zaid ya Mangapi kwa Mara moja
Humastar haipimi magonjwa, yenyewe kazi yake ni kupima kiasi cha cells mwilini, kama chache au ni nyingi. Kwa mfano
Cell chembe nyeupe, cell chembe nyekundu, chembe cell sahani, sasa hapa kwa undani zaidi huwa zina chambuliwa, Takribani cells 10 ambazo huangaliwa. Ukionekana unaupungufu baadhi ya cells sasa ndo tutamua kuyu amepungukiwa cells Fulani, ambayo inafanya kazi Fulani, has atakuwa anatatizo Fulani.
Mfano MTU amepungukiwa cell nyeupe aina Polymophonuclear katika kundi LA eisophils kipengele eisonophilia/ eisonopenia has tunasugest atakuwa amevamiwa na minyoo,kupatwa kichomi, na n.k

Kwa maelezo binafsi nitafute hapa
iGod@doctor.com
 
Nyie kupma ukimwi inahitaj moyo sana unaweza ukafa kweny folen b4 majibu, hichi kpmo hakipmi ukimwi ila kama unao madactar watajua wataona matatzo kweny damu yako xo kama hujiamin ni bora tu utulie

Duuuh una maneno yaliyojaa huzuni sana.
 
Nyie kupma ukimwi inahitaj moyo sana unaweza ukafa kweny folen b4 majibu, hichi kpmo hakipmi ukimwi ila kama unao madactar watajua wataona matatzo kweny damu yako xo kama hujiamin ni bora tu utulie
Kama hujiamini ila ni better kuishi kwa kujiamini
 
Nyie kupma ukimwi inahitaj moyo sana unaweza ukafa kweny folen b4 majibu, hichi kpmo hakipmi ukimwi ila kama unao madactar watajua wataona matatzo kweny damu yako xo kama hujiamin ni bora tu utulie
Kwa hyo neema huwez pima abadan
 
Back
Top Bottom