Hivi kipi kigumu, kuendesha gari au Bunge Tanzania?

C.K

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
393
250
Hapo hata mimi jielewi vizuri..., ngoja nimulize Chenge
 

Alaigwanani

Member
Nov 9, 2010
15
0
Kama gari ameshindwa bunge lenye watu kibao hataweza kabisa. isitoshe bado anakesi nyingi zinamwandama hivyo muda mwingi atakuwa hayupo mjengoni
 

streetwiser

Member
Jul 11, 2008
30
95
Ahahaa yote magumu, isipokuwa gari ni rahisi kulinganisha na ubunge, uspika ndiyo kichina zaidi. Rahisi zaidi ni kufuja na kuiba mali za walala hoi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:A S cry:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom