Hivi, kazi ya Mary Nagu ni nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi, kazi ya Mary Nagu ni nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Prophet, Jun 23, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi nchi hii kuna watu ambao hawapashwi kukosa uwaziri?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kula, lazima nawe ukubali kuliwa kidogo!...By JK!
     
  3. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha! PJ bwana!

    Sasa kama ndo hivyo, mbona wapo wengi sana, tena wengine wanaume.

    Kwani kazi ya Tyson ni nini?
     
  4. W

    WildCard JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,469
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nagu yuko OWM- Uwezeshaji. Alikuwa aondoke kwenye Cabinet ya sasa akahurumiwa na Pinda.
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,684
    Likes Received: 8,231
    Trophy Points: 280
    Kazi yake ni kutisha watu, kwani sura yake hauioni ipo kama S.O.K.W.E?
     
Loading...