• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hivi kati ya hawa wanaojiita Wachambuzi nani yupo vizuri na nani anababaisha tu?

GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,557
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,557 2,000
Habari zenu wana jamvi.

Naomba kuwaulizeni nimekuwa nikisikia kuwa kuna Watu hawa Wawili wanajiita Wachambuzi mahiri wa masuala ya Kijamii, Kiuchumi na Kisiasa nchini Tanzania ambao ni Chris Mauki na mwenzake Hassan Ngoma.

Japo sijawahi kuuthibitisha huo umahiri wao ila nimekuwa nikisikia tu Watu wakiwajadili sehemu mbalimbali hali iliyonipelekea leo kuwaulizeni je kati ya Chris Mauki na Hassan Ngoma ni nani ni Mchambuzi wa kweli na yupo vizuri Kwa kujenga hoja na ni nani anababaisha tu na hayuko vizuri Kihoja?

Kila siku nimekuwa nikiitumia JF kama Kioo changu cha kupata ukweli wa mambo kadha wa kadha hivyo atakayetajwa hapa kwa uwingi kuwa ndiyo mahiri basi na Mimi nitaamini na kuanza kumuheshimu na yule atayetajwa kwa uwingi kuwa wa hovyo hovyo basi nami ndiyo nitampuuza kimoja.

Karibuni na Kazi kwenu!
 
usser

usser

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
11,389
Points
2,000
usser

usser

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2015
11,389 2,000
Nan alikwambia kuna
Anaemzd Chris mauki hata
Kwa dawa hawampat Chris
It's the best kwa uchambuz
Huyu jamaa yuko vzr sana

Hao wengne wanaota tu
Ndoto za mchana
 
Te Lavista

Te Lavista

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2017
Messages
1,632
Points
2,000
Te Lavista

Te Lavista

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2017
1,632 2,000
Tomato tomito ndio yupo juu
Teh teh teh .....
 
xav bero

xav bero

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2016
Messages
5,045
Points
2,000
xav bero

xav bero

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2016
5,045 2,000
Ongeeni wooooote lakin kuna mashine moja makin na hatari sana nchi hii,huyo kila sehem mpka mambo ya dini yupo japo hujaweka kipengele cha dini lakin hyo jamaa ni habari nyingine kwangu mimi namchukulia hakuna kama yeye ktk sekta ya uchambuzi tanzania na east africa au africa nzima mpka ulaya wanamtambua kua ni kiboko yao.... Anaitwa

Dr Ellie VD Waminiani


acha kabsa hao akina mauki na akina ngoma wakajifunze kwanza ndio waje hapa upya
 
Elvice Junior

Elvice Junior

Senior Member
Joined
Jan 6, 2017
Messages
189
Points
250
Elvice Junior

Elvice Junior

Senior Member
Joined Jan 6, 2017
189 250
Ongeeni wooooote lakin kuna mashine moja makin na hatari sana nchi hii,huyo kila sehem mpka mambo ya dini yupo japo hujaweka kipengele cha dini lakin hyo jamaa ni habari nyingine kwangu mimi namchukulia hakuna kama yeye ktk sekta ya uchambuzi tanzania na east africa au africa nzima mpka ulaya wanamtambua kua ni kiboko yao.... Anaitwa

Dr Ellie VD Waminiani


acha kabsa hao akina mauki na akina ngoma wakajifunze kwanza ndio waje hapa upya
Mkuu nakuunga mkonyo in Anne makinda's voice
Hivyo hivyo bhana
 
ben milazo

ben milazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
1,002
Points
2,000
ben milazo

ben milazo

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
1,002 2,000
aaaaa ww wote hao hawamfikii # ben milazo ni hatare sana yan he is the best
 
mycall

mycall

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2014
Messages
849
Points
500
mycall

mycall

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2014
849 500
Watu bwana ! Jamaa kauliza kati ya Hasan Ngoma na Chris Mauki mnaleta habari za watu wengine ! Tunajuwa hao mnao wataja ni bora zaidi, lakini mleta maada hayuko huko. Yeye anataka majibu kati ya hao aliotaja. Watu Huanguka mitihani kizembe namna hii. Akina Bashite ni wengi Kumbe.
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
4,648
Points
2,000
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
4,648 2,000
Hawa washaur kama waganga tu ukiwa mwanaume unajua udhaifu wetu then unauza desa kwa wanawake ni kama kutoa siri za jandoni
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,263
Points
1,250
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,263 1,250
uchumi? Mauki ni mchambuzi na mshauri wa kisaikolojia

Ngoma anachambua mawazo ya wengine,sio mchambuzi mtaalam wa discipline fulani
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
9,112
Points
2,000
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
9,112 2,000
hakuna mshauri wa masuala ya uchumi hapo!
ila mauki ni saikolojia na mahusiano tu!
Kitu ambacho hasani hajawahi
 
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,248
Points
2,000
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,248 2,000
Sijawahi kusoma uchambuzi wa Hassan Ngoma ila huyu jamaa anayeitwa Chris Mauki ni mtu hatari sana kwenye critical thinking, nilimsoma kwenye mtandao miaka michache iliyopita. Kijana yupo positive sana hasa kwenye uchambuzi wa kisaikolojia na mahusiano.

Mkuu GENTAMYCINE umeleta thread nzuri sana kwa siye tulieanza kumsahau kijana Chris Mauki.
 
M

mtoto wa mjini

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2010
Messages
1,758
Points
2,000
M

mtoto wa mjini

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2010
1,758 2,000
Ongeeni wooooote lakin kuna mashine moja makin na hatari sana nchi hii,huyo kila sehem mpka mambo ya dini yupo japo hujaweka kipengele cha dini lakin hyo jamaa ni habari nyingine kwangu mimi namchukulia hakuna kama yeye ktk sekta ya uchambuzi tanzania na east africa au africa nzima mpka ulaya wanamtambua kua ni kiboko yao.... Anaitwa

Dr Ellie VD Waminiani


acha kabsa hao akina mauki na akina ngoma wakajifunze kwanza ndio waje hapa upya
Mkuu, I agree. Dr.Elli ni dunia nyingine kabisa.
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,178
Points
2,000
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,178 2,000
criss mauki mwalimu wangu wa guidance and counseling udsm.....huyu jamaa ni noma nilikuwa natamani kipindi kisiishe
he is the best....
 
YOUNGBLOOD

YOUNGBLOOD

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
14,685
Points
2,000
YOUNGBLOOD

YOUNGBLOOD

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2014
14,685 2,000
Chris Mauki yuko poa sana
 
P

profesional worshiper

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2016
Messages
539
Points
500
P

profesional worshiper

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2016
539 500
Nafikiri,ubora wa mtu,unategemeana na wewe mwenyewe,unaukomavu na weledi gani kuhusu wanavyovichambua hao watu.
 

Forum statistics

Threads 1,404,436
Members 531,601
Posts 34,453,569
Top