Hivi JK alimwelewa Benjamin Netanyahu?


Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,455
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,455 280
[video=youtube_share;IdMxWsMVhE8]http://youtu.be/IdMxWsMVhE8[/video]

[video=youtube_share;he7HRWrPQ6s]http://youtu.be/he7HRWrPQ6s[/video]
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,590
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,590 280
hawezi kumuelewa
 
Mr.Toyo

Mr.Toyo

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2007
Messages
433
Likes
1
Points
0
Mr.Toyo

Mr.Toyo

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2007
433 1 0
Alimwelewa ila kila mtu alikuwa na view yake.
 
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,818
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,818 90 145
hajamuelewa kama wengi wasivyomuelewa
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
238
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 238 160
Na huyu anayeiita UN theatre of the absurd kaenda huko kufanya nini?
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,455
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,455 280
Na huyu anayeiita UN theatre of the absurd kaenda huko kufanya nini?
Ili kuwaambia hilo ilibidi aende huko. Na Israel uwa haifuati mambo ya UN yaani makatazo i.e. resolutions.
 
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
1,265
Likes
6
Points
0
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
1,265 6 0
Ni utemi tu, ila Netanyahu hana pointi!!
 
Nkwesa Makambo

Nkwesa Makambo

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
4,765
Likes
33
Points
0
Nkwesa Makambo

Nkwesa Makambo

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
4,765 33 0
Not Sure of understanding as well as hearing,it seems JK was just listening...Wengi wa viongozi wa kiafrica wanaenda UN ku-adress vitu bila Vision,just copying and pasting things talken by other thinkers with vision for their own country problem and not Palestine,just using palestine issue as their stepping stone to reach their goals
 
HT

HT

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2011
Messages
1,899
Likes
4
Points
0
Age
12
HT

HT

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2011
1,899 4 0
Ni utemi tu, ila Netanyahu hana pointi!!
so sorry!
Nimeangalia speech za UN GA na bado naendelea kuzipia, hii speech yake ilikuwa direct, honest and referenced. Only non-thinker na emotionalists watapinga alichosema. Wewe aidha hujaiona au uko way too emotional/religious kuuona ukweli
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,413
Likes
750
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,413 750 280
Na huyu anayeiita UN theatre of the absurd kaenda huko kufanya nini?
It is an annual ritual that is used by some leaders like Kikwete to go and squander their poor people's tax dollars!!
 
HT

HT

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2011
Messages
1,899
Likes
4
Points
0
Age
12
HT

HT

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2011
1,899 4 0
Na huyu anayeiita UN theatre of the absurd kaenda huko kufanya nini?
kwa muktadha aliokuwa akiongelea yuko sahihi. Ukiisikiliza speech nzima utamwelewa vizuri. Mambo ya kule hata wewe ungekuwa ndio waziri mkuu Israel ungekuwa na wakati mgumu.
It is good speech by the way. I wish kama rais wetu.....
 
Sijali

Sijali

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
2,109
Likes
493
Points
180
Sijali

Sijali

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
2,109 493 180
so sorry!
Nimeangalia speech za UN GA na bado naendelea kuzipia, hii speech yake ilikuwa direct, honest and referenced. Only non-thinker na emotionalists watapinga alichosema. Wewe aidha hujaiona au uko way too emotional/religious kuuona ukweli
Sasa wewe sio religious au emotional? Kama huko mmoja wa viwili hivyo basi dhana yangu ni kuwa hukumfahamu Netanyahu au hufahamu background ya suala la Palestina. Kwa kifupi, hawa akina Netanyahu, kwa sababu za kidini, wameivamia Palestina eti kwa vile babu zao miaka 2,000 + iliyopita walikuwa wakiishi hapo. Kwanza hii ssi fact, kwa maana kuwa Wayahudi waliishi kama umma mwingine katika sehemu hiyo ambao wamepita na kutwaliwa mahali pao na makabila mengine. Hawakuishi kwa muda mrefu. Pili hawa wanaojiita Wayahudi hii leo asilimia 90 hawana uhusiano na Mashariki ya Kati.
Lakini zaidi ya hayo, ni Umoja wa Mataifa ulioigawa nchi ya Palestina mwaka 48 na kuwapa Wayahudi asilimia 47 na Waarabu asilimia 53. Swali la kuuliza hapa, ni nani huyu Netanyahu asemaye UN ni theatre of absurd na hali ndiyo iliyompa nchi? Yaani, maaamuzi yakiwa na maslahi yake ndiyo UN inakuwa sawa?
Baada ya ugavi ule, ambao uliwapa Wayahudi wachache sehemu kubwa sana (walikuwa chini ya asilimia 10) Wapalestina wwaliokuwa wakikaa sehemu hizo toka kale waliiukataa (sawa kabisa, ingekuwa wewe ungekubali?) Ndipo kwa vita, Israel ikajiongezea sehemu kubwa. Hivi sasa Wapalestina wanadai asilimia 22 tu ya nchi- yaani sehemu zilizotekwa mwaka 1967. Inaonesha wazi kwamba haata sehemu hiyo ndogo Israel haaitaki kuitoa, na hii ni kuasi maagizo ya UN yenyewe. Sasa unganisha hapo....
 

Forum statistics

Threads 1,249,971
Members 481,167
Posts 29,716,299