kigeleki Member Joined Dec 28, 2013 Posts 17 Reaction score 1 Dec 31, 2013 #1 Wana JF naombeni mnisaidie hili jeshi la zimamoto limeundwa ki katiba au na wajanja tu wa mjini ili kujihalalishia kupiga mpunga?
Wana JF naombeni mnisaidie hili jeshi la zimamoto limeundwa ki katiba au na wajanja tu wa mjini ili kujihalalishia kupiga mpunga?
Mkare_wenu JF-Expert Member Joined Mar 11, 2011 Posts 1,714 Reaction score 448 Jan 22, 2014 #2 mi hata thijui
Mbalamwezi1 JF-Expert Member Joined Dec 20, 2013 Posts 2,073 Reaction score 2,027 Jan 22, 2014 #3 Halafu jamani hilo sio jeshi ni idara/kikosi cha zimamoto.
y-n JF-Expert Member Joined Apr 20, 2013 Posts 2,391 Reaction score 2,514 Jan 22, 2014 #4 Wanazima wapi huo moto?
Nguvu ya Hoja JF-Expert Member Joined Oct 10, 2012 Posts 276 Reaction score 125 Jun 20, 2014 #5 Mbalamwezi1 said: Halafu jamani hilo sio jeshi ni idara/kikosi cha zimamoto. Click to expand... hilo ni Jeshi kamili kwa mujibu wa sheria ya Jeshi la Zimamoto na Uokoaji namba 14 ya mwaka 2007.
Mbalamwezi1 said: Halafu jamani hilo sio jeshi ni idara/kikosi cha zimamoto. Click to expand... hilo ni Jeshi kamili kwa mujibu wa sheria ya Jeshi la Zimamoto na Uokoaji namba 14 ya mwaka 2007.