Hivi hii nayo ni "style" ya kutimiza haja?

Hivi hii nayo ni "style" ya kutimiza haja?

Existentialist

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Posts
554
Reaction score
377
Polen sana na majukumu mazito wana MMU

Nimekuwa nikisikia hizi habari mara nyingi kwa washikaji eti unaweza kufanya sex through phone na sikuamini sasa mm pia naona yananikuta.

Hivi majuzi nimepata kamchepuko ambako kanasoma form six (gals xcul) sasa huyu mrembo amekuwa anatabia ya kunipigia simu kuanzia saa sita usiku na vitimbi vinaanza kama ifuatavyo:

"Mpenzi naomba usogee univue chupi, tamuuuu mpnz zungusha zaidi, bby naniii yako kubwa mpaka rahaaa, nilambe kiuononi........etc duh haya yote ni through phone but mimi naona nashindwa hii tabia.

WanaJF nishaurini maana inabidi niachane na huyu binti coz mimi naumia na sijui yeye huwa anafikaje kwa style hii.

Je hii tabia wanayo wasichana wengi? Nambie na ww mwanaJF kama haya yameshakukuta?
 
Mkuu p84 sijawahi kufanya nae sex ila nimesema vitimbwi alivyokuja navyo huyu mrembo kwan yote hayo anayafanya yy through phone.....
 
Last edited by a moderator:
kumbe ulizama chumvini ndo maana anakukumbuka coz wenzio huona kinyaa kunyonya ile dudu
 
duh! naona hata hii mambo inaenda kuwa ya kawaida sasa. Ugunduzi unaendelea!
 
mchunie kama vip au kafanye kweli acha altenative to practical kapige real upo hapo jombaa siku hizi live ndio mpango no hadithi upo hapo kale mzigo
 
Mshauri atafute mtaalam wa saikolojia ili aondokane na hilo tatizo. Kwa kuwa ni mchepuko s vizur kuendelea nae baki njia kuu.
 
Back
Top Bottom