Hivi hii fursa inawezekana kweli?

kirisha

JF-Expert Member
Feb 24, 2017
530
1,000
Kama tunavyojua Tanzania kuna changamoto kubwa sana ya kupatika maji safi na salama hivi serikali inaruhusu mtu binafsi uweke maradi wako wa maji safi na salama uchukuwe pesa kama wanavyotoza dawasco

Sent using Jamii Forums mobile app
 

mwengeso

JF-Expert Member
Nov 27, 2014
7,103
2,000
Kama tunavyojua Tanzania kuna changamoto kubwa sana ya kupatika maji safi na salama hivi serikali inaruhusu mtu binafsi uweke maradi wako wa maji safi na salama uchukuwe pesa kama wanavyotoza dawasco

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni hoja fikirishi. Ninavyojua wako wanaouza maji katika maeneo ambayo hayana mitandao ya Mamlaka ya Maji Mijini (Urban Water Authorities).
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom