Hivi Haya Mashimo Tanzania itayafanyia nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Haya Mashimo Tanzania itayafanyia nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wa Ndima, Nov 13, 2011.

  1. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Jamani naomba kujuzwa kwa wanaofahamu, baada ya haya machimbo kwisha mashimo haya yatakuwaje?

    Geita1.jpg

    Geita.jpg
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Makumbusho! pia reference kwa wajukuu wetu wakija kutucheka kwa ujinga wetu!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Haya Mashimo ndo NAPE anayaita URITHI wetu!!
     
  4. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    halooo? Urithi?
     
  5. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 611
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Nchi ya Malaysia wao walikuwa wanachimba tin. Katika kutunza mazingi wakapanda michikichi kwa wingi. Sasa mining imekwisha wanavuna chikichi na kuuza mafuta ya mawese dunia nzima.
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,292
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    bora tungeachiwa hayo mashimo nasi tukaonyesha shule,vyuo,barabara,hospital za kisasa zilizojengwa na wachimbaji wageni
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nadhani hata kwa makumbusho hatutaweza kuyatumia 7bu ni vivutio vingi tunavyo na wizara ya mali asili hawana habari navyo na sijui kama wanajua vipo
     
  8. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,983
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Si tumeanza kupima mafuta nchini kwetu? Wazungu watakapo nato watakapo anza chokochoko zao hayo mashimo tutayatumia kama mahandaki.
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,619
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Grand Canyon za Tanzania...
     
  10. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yatakua mass graves fujo zikianza
     
  11. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tutayafanya makumbusho?
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    yatakuwa ya maonesho
     
  13. m

    massai JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna mpumbavu mmoja wa sisiemu alisema yatkua mabwawa ya ufugia samaki na pia vivutio vya utalii,mapumbavu kama haya kule kwa wenzetu walioendelea niokupiga risasi ya kicha tu,alakini hapa bongo wabunge wa sisiemu watapiga makofi nusu saa ,hii laana haitowaacha sisiemu,mmelaaniwa sisiemu wote.
     
  14. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yafugie samaki? Na ile sumu itakuwaje maana kuna sumu si mchezo
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,069
    Trophy Points: 280
    kivutio kwa watalii huku wakifurahia utaahira wetu.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,023
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Walisha chukua chao mapema.
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,966
    Likes Received: 6,514
    Trophy Points: 280
    Ndio urithi wetu huo jamani
     
  18. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,983
    Likes Received: 4,110
    Trophy Points: 280
    kama ilivyo miji ya South africa, wanasema miundombinu na uzuri wote ulikuwa laid down na madini kabla ya technology na tourism!
     
  19. L

    Losemo Senior Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutawatumbukiza wale wendawazimu wote waliosain mikataba ya kiwendawazimu
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Ma pyramid upside down

    [​IMG]
     
Loading...