Ushimen
Platinum Member
- Oct 24, 2012
- 44,689
- 112,737
Yule nilimtema baada ya kunipa lift ya uti grade one...😜Nkajua ni huyu mahi wetu.
Yule nilimtema baada ya kunipa lift ya uti grade one...😜Nkajua ni huyu mahi wetu.
mpaka hapo basi sina shaka kabisa...bila shaka utakuwa unajua kuwa Chromebook sio laptops tulizozizoea kuzitumia...Mi kazi zangu sio nzito kihivyo ni internet tu kupakua na kupakia documents/ pdfs basi....kama Ina changamoto ukinijuza pia ni vizuri..ndio specialization and division of labor....