Hivi hakuna jina lingine zaidi ya zuwena?

Hivi hakuna jina lingine zaidi ya zuwena?

sakwano

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2021
Posts
303
Reaction score
831
Msanii dimond platnumz ametoa kibao kipya kinachokwenda kwa jina la zuwena...wimbo mzuri sikatai ila kwa maoni yangu mimi binafsi ilikuwa sio lazima kuita zuwena...angeita hata Antonia tu ingetosha na angeeleweka...kwani jina zuwena lishatumika sana na wasanii tofautitofauti...
 
Jina linafit familia zetu za kiswahili..

Pia kuandikia mashairi jepesi.. maana ni rahisi kupata vina vya kutosha.. kuliko hayo majina ya kizungu na ki arabu
 
Jina linafit familia zetu za kiswahili..

Pia kuandikia mashairi jepesi.. maana ni rahisi kupata vina vya kutosha.. kuliko hayo majina ya kizungu na ki arabu
Sawa mkuu nimekuelewa
 
Jina linasadifu fuatilia watu wanaoitwa hilo jina japo inaweza isiwe wote lkn % kubwa mno ni vpepeo mkuu kuna majna hta huwez kuyaimba yakaleta maana ya ulichokusidia na utambue mondi kafikisha ujumbe kwa wengi hata wasoitwa kina Zuwena
 
Lipo jina lingine..Ashura cheupe
 
Kiuandishi nadhani asingelitumia hilo jina kwasababu katika nyimbo yake ya nyuma ipo verse iliyowahi kutaja jina hilo (japo nahisi hakuwa yeye)
 
Kiuandishi nadhani asingelitumia hilo jina kwasababu katika nyimbo yake ya nyuma ipo verse iliyowahi kutaja jina hilo (japo nahisi hakuwa yeye)
Anazingua
Kuna msanii wa Kenya,rayvann ,marijan rajab,jaydee washalitumia msanii anakosa ubinifu
 
Kiuandishi nadhani asingelitumia hilo jina kwasababu katika nyimbo yake ya nyuma ipo verse iliyowahi kutaja jina hilo (japo nahisi hakuwa yeye)
Mboso, zilipendwa
 
nae alitaka kuweka rwkodi ya kuliimba jina hilo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom