Hivi Dar ni nchi hadi mtuite sie wa Mkoani!??

Sigara Kali

JF-Expert Member
May 28, 2017
3,242
2,000
Husika na mada tajwa hapo juu
Nawauliza nyie watu wa Dar mnapotuita sie ni wa Mkoani ,it means nyie mpo kwenye nchi yenu na si mkoa wa Tanzania?
Mtasikia huyu anatoka mkoani
Mara watu wa Mkoani washamba
Mnaboa watu wa Dar na hizi dharau zenu.
 

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Sep 16, 2009
10,064
2,000
WATU WA MKOANI WANAOGOPA HADI VITU VIDOGO KAMA HIVI!!!

MKOANI.jpg
 

edwayne

JF-Expert Member
Apr 5, 2013
5,352
2,000
Dar ni jiji kubwa seheme pekee isiyokuwa na kijiji wanasema nje kidogo ya mji wa dar ila mikoa mingine lazima Kuna kitu kinaitwa kijijini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom