Hivi CCM kuna wasomi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi CCM kuna wasomi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by msnajo, Feb 8, 2011.

  1. m

    msnajo JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,129
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Wadau naomba kuuliza swali, CCM hakuna hata mmoja aliebahatika kusoma na akaelimika?

    Inakuwaje chama kizima tena kikongwe barani Afrika kinakosa washauri na wataalam waliobobea mambo mbalimbali!! Wameshindwa hata kumshauri Mwenyekiti wao mambo ya kuzungumza na wanamwacha anaingia kichakani! Kweli ukila na kipofu usimguse mkono. JK, mheshimiwa raisi unatueleza kuwa huwatambui wamiliki wa Dowans! What do you mean exactly?

    Haingii akilini uliposema kwamba ulikaa kimya kuwaachia wengine wazungumze kwa niaba yako like Ngeleja, halafu alichozungumza Ngeleja ni tofauti na wewe. Ina maana kama Ngeleja alizungumza kwa niaba yako iweje awafahamu wamiliki wa Dowans wewe ushindwe kuwatambua? Na wewe JK una uwezo wa kumaliza hili swala kwa kuamuru kutokulipwa Dowans na kumfungulia mashtaka Ngeleja kwa kuudanganya umma kwa kututajia majina ya uoogo. Au ni nani mkweli kati yako JK na Ngeleja? Jamani Watz huu uranii wa raisi wetu ni hadi lini.

    Kuna masuala nyeti na muhqgmu kwa Taifa ambayo angeweza kuzungumza Siku ya CCM, wewe anajichekesha na kutuambia akutukanae hakuchagulii tusi, ulielezwa ukweli siku hizi umetukanwa? Namwomba raisi aache mzaha na maisha ya Watz, huu mfumuko wa bei wa kutisha namna hii hauoni,, mi sijui ni Taifa gani anaongoza. Wenzake wote wamemuacha mbali kabisa, angalia Rwanda Na Burudi, majuzi tu walikua vitani leo hii wameshajitutumua na safari ya mafanikio inaonekana wazi bila kusahau Angola.. Raisi wetu amepotea na hajuph hata afanye lipi na aache lipi?

    Anatafuta cheap popularity kwa kujichekesha kwa watu waliochoshwa na maisha? Amefikia mahalph anadhubutu kusema eti hata Nyerere alikuwa na makosa, kama ndivyo hiyo ndo sababu ya kufanya madudu kwa kuwa mtangulizi wako alikosea mahali kwa hiyo anashindana nae kiuzembe badala ya ufanisi. Kwangu mimi huku ni kutokujitambua na nafika mahali na kujiuliza huko CCM hakuna wasomi wenye uwezo wa kumshauri JK ajaribu kuzidigest hotub zake kabla yakusoma kama gazeti?

    Hawa madoka Chami, Davidi, Mwakyusa, Lukuvi, n.k wamesomea wapi elimu zao kiasi kwamba huyo udaktari falsafa haipo kabisa. Raisi ambaye amekua ombaomba ili hali Nchi yake ina utajiri wa kupindukipa hana maana kabisa, na hafai. Nawaomba wasomi wetu wachukue hatamu ya kumshauri JK hata kama hawapo CCM, watumie taaluma zao kutuletea mabadiliko chanya.
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,133
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    sikio la kufa ndugu yangu...

    bado anafikiri watanzania ni mazezeta, yes badala ya kuongelea mfumuko wa bei na maisha kupanda wao wanasema ni mambo ya kawaida - chama limezeeka na nawazo yamezeeka pia. kuongozwa na chama chenye mawazo ya mwaka 47, kisicho kuwa na dira wala mwerekeo hizi ndiyo gharama zake.

    Watanzania inabidi tufunge mikanda, hii nchi haina mwenyewe kwa sasa, ndiyo tumeshaingia kwenye hili gari moshi lisilo na mwelekeo ndugu zangu - eee mwenyezi mungu tuokoe tunaangamia wana wako.
     
  3. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2017
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 465
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kama umesoma bila kubebwa na hutegemei fadhira toka CCM huwezi kumpenda CCM kwa mahaba tu .....huo ndo ukweli wasomi hawaipendi CCM
     
  4. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2017
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 9,629
    Likes Received: 11,625
    Trophy Points: 280
    Wasomi wengi ndio Mafisadi
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2017
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,296
    Likes Received: 2,038
    Trophy Points: 280
    Wasomi Wanaponzwa Na Njaa
    Japo Wakiwa Live Kwenye Tv/Radio Wanaisifia Sana Wakiwa Offair Wanaiponda
     
  6. M

    Mnyirani JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2017
    Joined: Dec 1, 2016
    Messages: 746
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 80
    Wasomi wanaichukia ccm ila inasababishwa na ccm kutegemea propaganda za kuwadanganya watu.sasa wasomi waelevu .mfano ili bashite msomi anajua mzee hajatenda uadilifu
     
  7. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2017
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,728
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    hao ndio wameiingiza nchi hii kwenye mikataba mibovu halafu wanajifanya watetezi wa wanyonge
     
Loading...