Kuna jamaa alimaliza pcm akapata division one , wazazi wake wakamtia chumvi kwamba ukienda ualimu unapata mkopo asilimia zote , akakubali msomi kushauriwa na wazaz ambao hata darasa la saba hawajafika , akawa yeye ndio muhubiri pale mtaani akiwaambia wenzake kwanini mnaenda masomo ya engineering hajira hakuna huko ,eti mkopo mtakosa ualimu ndio kila kitu , unaweza kujiendeleza ukiwa unasoma and all of nonsense , baada ya miaka kadhaa kumaliza akapangiwa huko mwisho wa nchi kijijini kabisa kabisa nyumba za walimu hakuna mtaa mzima msomi yeye , muda wote anajiona yuko targeted anahangaika kurudi dar es salaam huku amewaacha wazazi wanalia hali ngumu , wenzake aliomaliza nao sasa hivi wana drive anapishana nao barabarani wanampa lift sasa wenzake wametoka kinaisha anawa brainwash waache kazi private waombe serikalini eti kuna ajila ya kudumu hata ukiumwa mshaara bado unapata , nikasema jamaa huyu wazazi wake wamemharibu kupenda vitu rahisi , mwanaume pambana tengeneza maisha tafuta pesa weka akiba ukijua maisha yanabadilika usipende kua na hakika ya maisha , matajiri wa leo walianza kwa kuweka rehani pesa ndogo aliyonayo iliapate kubwa , maisga yaendelee angetaka kubweteka kufikilia future angeifukia chini pesa yake