Hivi Agenda ya UKAWA Kwa sasa ni nini hasa?

Hivi Agenda ya UKAWA Kwa sasa ni nini hasa?

Azizi Mussa

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2012
Posts
9,199
Reaction score
7,562
Katika Phrase ya1: UKAWA ulianzishwa na Polepole (Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM) kama movement ya kupata katiba mpya na kuviunganisha vyama kadhaa vyama kadhaa vya upinzani Kwa lengo hilo.

Katika phrase ya 2: UKAWA ukajitotokeza kama muungano wa siasa Kwa lengo LA kushinda uchaguzi 2015.

Sasa ambapo namna mchakato wa katiba wala uchaguzi, ni nani anayeweza kufahamu kuwa Kwa sasa majukumu na malengo ya UKAWA ni yapi hasa?
 
Katika Phrase ya1: UKAWA ulianzishwa na Polepole (Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM) kama movement ya kupata katiba mpya na kuviunganisha vyama kadhaa vyama kadhaa vya upinzani Kwa lengo hilo.

Katika phrase ya 2: UKAWA ukajitotokeza kama muungano wa siasa Kwa lengo LA kushinda uchaguzi 2015.

Sasa ambapo namna mchakato wa katiba wala uchaguzi, ni nani anayeweza kufahamu kuwa Kwa sasa majukumu na malengo ya UKAWA ni yapi hasa?
  1. Kupinga kila jambo linalofanywa na serikari
  2. Kutumia misiba, majanga kama njaa, tetemeko, mafuriko na nk. kutafutia kiki
  3. Kuwatetea viongozi wa dini wenye itikadi kali (UAMSHO)
  4. Mengine wataongezea wengine
 
Katika Phrase ya1: UKAWA ulianzishwa na Polepole (Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM) kama movement ya kupata katiba mpya na kuviunganisha vyama kadhaa vyama kadhaa vya upinzani Kwa lengo hilo.

Katika phrase ya 2: UKAWA ukajitotokeza kama muungano wa siasa Kwa lengo LA kushinda uchaguzi 2015.

Sasa ambapo namna mchakato wa katiba wala uchaguzi, ni nani anayeweza kufahamu kuwa Kwa sasa majukumu na malengo ya UKAWA ni yapi hasa?


UKAWA ni nini? Kama hujui tulia labda akili zitakurudia baada ya miaka ishirini.. Kama wenzako wanavyochelewa kuelewa mambo.
 
Sasa hivi tumejikita kwenye kupinga kila kitu kitakacho fanywa au semwa na serikali ili 2020 tuing'oe madarakani.
 
Sasa hivi shoo nzima inasimamiwa na hawa mabwana wawili (wageni) haijulikani wana sera na lengo gani waenyeji wameufyata na ni hivi majuzi waliibukia kwenye futari na kufyatuka yaliyo kwenye akili zao
untitled(7).jpg
 
Unamuliza nani badala ya kuulizwa sisi tuliozuia mikutano ya vyama unategemea jibu ulipata wapi
 
Back
Top Bottom