Historia ya kaburi la Iringa lililogoma kuhama

Historia ya kaburi la Iringa lililogoma kuhama

Na uvumi uliopo kwa sasa eti jamaa wote walioshiriki kuhamisha kaburi na mifupa ya huyo marehemu, na ambao kimsingi walitokea kijiji cha jirani na lilipo hilo kaburi, ili kupisha upanuzi wa hiyo barabara kuu ya Tanzam, walikufa wote! huku vifo vyao vikiwa ni vya kutatanisha. Tamaa ya fedha za serikali iliwaponza.
 
Haya ndio mambo ambayo wasioamini uchawi wanatakuwa kuyafanyia uchunguzi na sio kukaa na kusubiri kurogwa maana unaweza ukarogwa halafu usijue kuwa usharogwa.
 
Na uvumi uliopo kwa sasa eti jamaa wote walioshiriki kuhamisha kaburi na mifupa ya huyo marehemu, na ambao kimsingi walitokea kijiji cha jirani na lilipo hilo kaburi, ili kupisha upanuzi wa hiyo barabara kuu ya Tanzam, walikufa wote! huku vifo vyao vikiwa ni vya kutatanisha. Tamaa ya fedha za serikali iliwaponza.
Hizo zinakuwaga ni hekaya za Abunuwasi tu.
 
Back
Top Bottom