Danny Massawe
JF-Expert Member
- Oct 15, 2012
- 1,299
- 765
Wana jf nawasalimu nyote na kuwatakia a good weekend...nilikuwa naomba ufafanuzi kidogo kwa wenye kujua mambo ya hisa za NMB. Nilinunua hisa za NMB wakati nikiwa mwanafunzi mwaka 2007 zilikuwa 100@600 jumla nilitoa elfu 60. sasa nataka kujua hizi hisa samani yake imefikia sh. ngapi kwa moja?.pili na je hisa zitakuwa zimeongezeka idadi?..tatu nataka kujua kwa nini gawio/devidend huwa dogo sana ninapocheki kwenye akaunt yangu huw linakuja lakini huwa halifiki hata elfu kumi. kwa wanao fahamu naomba wanijuze maana naona kama hakuna significant faida ninayopata kutokana na hizi hisa za NMB.