Hired to be fired: Andre Villas-Boas Sacked by Tottenham Hotspur!


kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
1,823
Likes
48
Points
145
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
1,823 48 145
Kocha wa Tottenham Andre Villas Boas (AVB) amepigwa panga kufuatia matokeo mabaya na mwenendo usioridhisha wa Tottenham. Kipigo cha bao 5-0 nyumbani ni kibaya zaidi katika kipindi cha miaka 16 iliyopita, na kimekuja wiki 3 tu tangu walipochapwa bao 6-0 na ManCity.

Kupigwa panga kwa AVB huenda kukawapa nguvu mashabiki wa Manchester United ambao tayari wameshakata tamaa na kocha wao aliyeonesha kupwaya - David Moyes.
 
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
1,823
Likes
48
Points
145
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
1,823 48 145
uongozi klabu umechukua uamuzi huo kufuatia kipigo cha bao 5-0 dhidi ya Liverpool jana, ikiwa ni wiki tatu tu tangu wapigwe bao 6-0 dhidi ya ManCity tarehe 24/11/2013.
 
P

Pagija

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
380
Likes
0
Points
0
Age
38
P

Pagija

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2013
380 0 0
Andreas Villas Boas (AVB) amepigwa panga kufuatia matokeo mabaya ndani ya Tottenham
Tottenham dismiss manager Andre Villas-Boas in the wake of the club's 5-0 thrashing by Liverpool-BBC Sports,premier league
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
na msimu huu ukiisha salama kwa timu za uk kutimua makochi sijui..
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Bado David Moyes...
 
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
1,823
Likes
48
Points
145
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
1,823 48 145
David Moyes anahitaji vipigo viwili tu naye arudi home.
 
N

Ngolombwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2013
Messages
267
Likes
1
Points
0
N

Ngolombwe

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2013
267 1 0
Hatoki yule pale ndo kwanza anapewa fungu la usajili january hii, manchester utd si kama hivyo vitimu vidogo vidogo vibavyotaka umaarufu sasa. Ana mkataba wa miaka sita na ataumaliza tu!
 
K

kibugumo

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
1,378
Likes
120
Points
160
K

kibugumo

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
1,378 120 160
Jana nilimuona mwenyekiti wa Spurs Bw Daniel Levy akisikitika wakati wa mechi nikajua tu safari ya AVB imekwiva,the managers are hired to be fired.
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,117
Likes
91
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,117 91 145
Jana nilimuona mwenyekiti wa Spurs Bw Daniel Levy akisikitika wakati wa mechi nikajua tu safari ya AVB imekwiva,the managers are hired to be fired.
huu ni mwaka wa kuwawajibisha makocha
 
M

Mr liverpool fc

Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
51
Likes
1
Points
0
M

Mr liverpool fc

Member
Joined Dec 10, 2013
51 1 0
Macky makay is another manager wainting to be fired, na avb baldini kama director ndyo kamponza kubadilisha timu mapema
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,983
Likes
5,382
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,983 5,382 280
David Moyes anahitaji vipigo viwili tu naye arudi home.
Kuna tofauti kubwa case ya AVB na Moyes.Moyes ndio kapewa timu while AVB alikuwa katika msimu wake wa pili
AVB ametumia €107 mil kwenye usajili while Moyes ametumia €27 mil
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,117
Likes
91
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,117 91 145
mou nae anaweza kufuata siku sio nyingi. sioni uzuri wa huyu mzee zaidi ya kuuwa viwango vya baadhi ya wachezaji tu.
nakubaliana na wewe,mzee anapoteza talanta za vijana,mtu kama zaha ktk timu ya vijna anacheza vizuri na kuipa ushindi timu yake ya under 21,lakini huku ktk timu ya wakubwa anampa dakika 3 hadi 5 za kucheza.
lakini pia mzee hadi sasa bado hajui ipi ni timu yake ya kwanza,kila siku bado anajaribu timu.
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,482
Likes
2,802
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,482 2,802 280
nakubaliana na wewe,mzee anapoteza talanta za vijana,mtu kama zaha ktk timu ya vijna anacheza vizuri na kuipa ushindi timu yake ya under 21,lakini huku ktk timu ya wakubwa anampa dakika 3 hadi 5 za kucheza.
lakini pia mzee hadi sasa bado hajui ipi ni timu yake ya kwanza,kila siku bado anajaribu timu.
Jose is next!
 
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,246
Likes
33
Points
145
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,246 33 145
uongozi klabu umechukua uamuzi huo kufuatia kipigo cha bao 5-0 dhidi ya Liverpool jana, ikiwa ni wiki tatu tu tangu wapigwe bao 6-0 dhidi ya ManCity tarehe 24/11/2013.
Man City bhanaaaaaaaaaaaaaa
 
rubaman

rubaman

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
4,813
Likes
1,053
Points
280
Age
99
rubaman

rubaman

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
4,813 1,053 280
Moyes ana full backing ya Fergie, watampa angalau miaka 3 ya kujiuliza. Kuna tofauti kubwa kati Manchester United, Arsenal na vitimu kama Spurs. Managements za timu hizi zimeshajifunza mengi juu ya kuwapa makocha muda wa kujenga consistences na timu ya nzuri haijengwi kama uyoga. Pia viongozi wa timu kama Arsenal na Utd wanafahamu kuwa mafanikio ya timu si lazima yawepatikane uwanjani tu sio kama timu nyingine.
 

Forum statistics

Threads 1,250,679
Members 481,436
Posts 29,741,508