Hip Hop G.O.A.T

dnjoki

dnjoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
282
Points
250
dnjoki

dnjoki

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
282 250
RA, hatari sana huyu jamaa..pia Ali influence watu kama akina Jay na Nas. Lakin kwani sio sahihi kwamba mwanafunzi anaweza kujifunza skills za mwalim na kuongezea ujuzi wake kisha akawa bora kuliko huyo mwalim? In my opinion..nas surpassed RA many years ago! Sikatai kwamba he's good JUST NOT MY CHOICE FOR THE GOAT!

Back to your question, mi sijam list kwa sababu haingii kwenye top 5 zangu. Ila kama ningetaja zaidi ya hapo angekua namba sita
Kumbe comment zako na mapovu yooote yakutokayo ni juu ya CHOICE zako wewe,yaani kwa binafsi ya matakwa yako na si kwa kilichopo mezani!!!!Basi sawa,yawezekana uko sahihi kwenye huo ulimwengu wako!!Lakini kwa sisi ambao tulikuwepo na tulikuwa na utambuzi tayari kipindi hiko cha kuanzia 80s mpaka sasa tupo....in fact you are way too wrong hata kwa choice hizo za binafsi yako!!Dhahiri hisia zinakutawala na labda huna facts au walau data.
 
dnjoki

dnjoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
282
Points
250
dnjoki

dnjoki

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
282 250
Overrated tu hao licha ni kweli walikuwa ni wakali nakubali ila naona kama wanapata sifa ambazo zinapitiliza
Overrated!!!!You sound funny!!!Have you done any research on this matter au your comments are based on feelings?
 
dnjoki

dnjoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
282
Points
250
dnjoki

dnjoki

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
282 250
true, kwenye still dre,Dre alifanya drums na mixing tu, lakini credits zote kwake
Hapo unasema "credits zote kwake" hauko sahihi.....maana hata Jay Z katajwa kwenye uandishi/composition ya mashahiri na chorous achilia mbali kinanda alichopiga Storch!!!Get your facts/data correct ili kuepusha a mislead.Kama hujui ni vema kupiga kimya.
 
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,652
Points
2,000
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,652 2,000
Nani hapa anamfahamu Freddie Fox a.k.a Bumby Knuckles?? tafuteni nyimbo zake Who Knows Why na MCs Comes & MC's Go halafu mlete mrejesho hapa! Tatizo watu mnadeal sana na main stream artists ambao wanapata back-up kubwa sana ya media bila kuzingatia uwezo wao halisi.
 
Statesmann

Statesmann

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2019
Messages
1,305
Points
2,000
Statesmann

Statesmann

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2019
1,305 2,000
Eminem atengwe aisee, huyu jamaa ni smartly mnooo
kuna ngoma zake
1. no love
2. love the way you lie
3. Stan
4. lose yourself
5. renegade

ni habari nyingne yaani hiyo No love Lil wayne kafunikwa vibaya sana
 
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
4,551
Points
2,000
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
4,551 2,000
Hapo unasema "credits zote kwake" hauko sahihi.....maana hata Jay Z katajwa kwenye uandishi/composition ya mashahiri na chorous achilia mbali kinanda alichopiga Storch!!!Get your facts/data correct ili kuepusha a mislead.Kama hujui ni vema kupiga kimya.
tuliza wenge wewe mbona unakuwa kama sio shoga? reality ain't always truth, naongea na mashabiki wa Dre hapa bongo,katika track ile imeandikwa Produced by Dre,na sio Dre & Storch na kazi kama hizi ni nyingi,huwezi ukasema Dre ni mkali kwa kazi alizoshirikiana na team ya watu wengi.wengi wanampa Dre sifa za moja kwa moja,hakuna anayesema team ya Dre ina producers wakali,ila kila mtu anasema Dre mkali
 
Mayu

Mayu

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2010
Messages
2,675
Points
2,000
Mayu

Mayu

JF-Expert Member
Joined May 11, 2010
2,675 2,000
Jay zee ni mtu mbaya sana hasa kwa flow,
mi mwenyewe nilikuwa namchukulia poa tu nikaamua kumsikiliza kwa makini katika Ngoma zake za anything,hard knock life,empire state of mine,forever young
Hapo kwenye young forever hata ukinikurupia usiku wa manane nachana verse zake
Nauelewa sana huo wimbo isee
 
Starboywiz

Starboywiz

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
823
Points
1,000
Starboywiz

Starboywiz

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2016
823 1,000
Kumbe comment zako na mapovu yooote yakutokayo ni juu ya CHOICE zako wewe,yaani kwa binafsi ya matakwa yako na si kwa kilichopo mezani!!!!Basi sawa,yawezekana uko sahihi kwenye huo ulimwengu wako!!Lakini kwa sisi ambao tulikuwepo na tulikuwa na utambuzi tayari kipindi hiko cha kuanzia 80s mpaka sasa tupo....in fact you are way too wrong hata kwa choice hizo za binafsi yako!!Dhahiri hisia zinakutawala na labda huna facts au walau data.
Sasa ulitaka niweke kwa mujibu wa choice zako wewe au? Mim nna'choice zangu kwa mujibu wa vigezo nlivyoona Mimi vinafaa, wewe pia unazo choice zako kwa sababu zako binafsi, jua tuu hii topic ni subjective kwahyo your number 1 anaweza kuwa namba tano kwa mwingne,

Halafu hayo masuala yako ya uzee sijui miaka ya 80 Mara 90 ulikua ushakua unajitambua hayanihusu Mimi wala hayahusu mada. Kwani hakuna wajinga waliozaliwa miaka hyo? Unathibitishaje kwamba wewe sio mmoja wao?

Acha dharau, jadili mada..huwezi kausha
 
ujoka

ujoka

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
1,181
Points
2,000
ujoka

ujoka

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2014
1,181 2,000
Jay zee ni mtu mbaya sana hasa kwa flow,
mi mwenyewe nilikuwa namchukulia poa tu nikaamua kumsikiliza kwa makini katika Ngoma zake za anything,hard knock life,empire state of mine,forever young
Hio anything hua naisikiliza kila baada ya nusu saa
 

Forum statistics

Threads 1,342,572
Members 514,713
Posts 32,756,034
Top