Hili ni tatizo gani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili ni tatizo gani?

Discussion in 'JF Doctor' started by NZURI PESA, Aug 30, 2012.

  1. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 2,760
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Habari wandugu.Kuna rafiki yangu ana KITU KINACHOCHEZA TUMBONI kama Ujauzito,na amejaribu kupima haja ndogo kwa UPT hana Ujauzito.Amekwenda klinik ya wajawazito mapigo yapo na ametakiwa kurud baada ya miezi 2.Anapenda kujua aweza kuwa na tatizo gani? Na tiba yake yapatikana wapi?nawasilisha
     
  2. c

    christmas JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,483
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    wataalam watujuze jaman
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu huyo rafiki yako ni jinsia gani????
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    ultra sound imeonesha nini??

    Haihusiani na ini kweli?
     
  5. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 2,760
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Jinsia ya kike babaake
     
Loading...