Mine eyes
JF-Expert Member
- Apr 11, 2016
- 6,581
- 7,234
Upepo wa pesa ...Inawezekana na "evil spirits" zinafanya kazi. Nenda kaombewe.
Evilspirit..
Upepo wa pesa ...Inawezekana na "evil spirits" zinafanya kazi. Nenda kaombewe.
Nipo IringaUpo wapi? Nikusaidie
Nipo Iringa
Pambaf umesema ngwengwe sasa mbona unauliza kwa sky
Nipo Iringa
Hiki kifua chako ni model gani, mbona kipo kama uso wa mtotoMimi pia najishtukia, kifuani pako hivyo, mnasemaje madaktari na wenye ufaham na afya kwa ujumlaView attachment 1223088View attachment 1223089View attachment 1223090
Hiki ni kifua? Au umekizoom sana? 🙃Mimi pia najishtukia, kifuani pako hivyo, mnasemaje madaktari na wenye ufaham na afya kwa ujumlaView attachment 1223088View attachment 1223089View attachment 1223090
Weka hapa tufaidike woteNichek pm
Da we jamaa ni shidaUkisaidiwa utupe mrejesho hauna pekeyako hivyo vidude..ukipona njoo apa nikuchinjie kadog
We uko wapi kwaniNichek pm
Fanya kucheki damu lazima kuna shida pahala flanHapa kuna vikovu vyeusi vimeota vilikuwa vidogo vikakua ,hiki kingine kilikuwa kimoja lakini kinakuwa kama kinajigawa
View attachment 1220044
Sawa sawaFanya kucheki damu lazima kuna shida pahala flan
Hahaha umudibafu hilo beeeHiyo ni ngwengwe ila usiogope..
Umebarikiwa paja na hiyo rangi ya chokolate[emoji12]
Nimezoom sana, ili vidoti doti vionekaneHiki ni kifua? Au umekizoom sana? [emoji854]
Vidoti kama vya joketi mkuuNimezoom sana, ili vidoti doti vionekane