EvilSpirit
JF-Expert Member
- Jun 15, 2017
- 13,410
- 21,131
Hapa kuna vikovu vyeusi vimeota vilikuwa vidogo vikakua ,hiki kingine kilikuwa kimoja lakini kinakuwa kama kinajigawa
KyekyekyekyekyekyeIt might be Evil Spirits............
Kacheki afya yakoHapa kuna vikovu vyeusi vimeota vilikuwa vidogo vikakua ,hiki kingine kilikuwa kimoja lakini kinakuwa kama kinajigawa
View attachment 1220044
Hiyo ni ngwengwe ila usiogope..
Umebarikiwa paja na hiyo rangi ya chokolate[emoji12]
Mkuu kumbe paja hilo ? Nikajua sehemu ya nyuma ya mkono
Eh mkuu vimeota kwa pajaMkuu kumbe paja hilo ? Nikajua sehemu ya nyuma ya mkono
Labda ulikula kitu hakiendani na mwili wako, aidha upime minyoo, au ulipira sehemu kuna baadhi ya vijidudu ambukizi vya magonjwa ya ngozi au ni mchafuko wa damu. Ushauri zaidi mwone Dk.Hapa kuna vikovu vyeusi vimeota vilikuwa vidogo vikakua ,hiki kingine kilikuwa kimoja lakini kinakuwa kama kinajigawa
View attachment 1220044
Nashukuru mkuu kwa muongozo wakoLabda ulikula kitu hakiendani na mwili wako, aidha upime minyoo, au ulipira sehemu kuna baadhi ya vijidudu ambukizi vya magonjwa ya ngozi au ni mchafuko wa damu. Ushauri zaidi mwone Dk.
Inawezekana na "evil spirits" zinafanya kazi. Nenda kaombewe.Hapa kuna vikovu vyeusi vimeota vilikuwa vidogo vikakua ,hiki kingine kilikuwa kimoja lakini kinakuwa kama kinajigawa
View attachment 1220044
Inawezekana na "evil spirits" zinafanya kazi. Nenda kaombewe.
Hiyo ni HPVHapa kuna vikovu vyeusi vimeota vilikuwa vidogo vikakua ,hiki kingine kilikuwa kimoja lakini kinakuwa kama kinajigawa
View attachment 1220044
HPV NDIO NINIHiyo ni HPV
HPV
HPV NDIO NINI
Human papilloma virus (HPV) is the most common sexually transmitted infection (STI)
An infection that causes warts in various parts of the body, depending on the strain.
SawaKapime fasta