B bid2015 JF-Expert Member Joined Sep 6, 2011 Posts 306 Reaction score 59 Dec 9, 2012 Thread starter #21 Ngelimunyama said: Tamaa zako 2 za kimwili wala hakuna cha pepo kujiendekeza, kingine hao wanawake wako malaya ndo maana unawapata kilaini, we jichekelee wakutie maradhi! Click to expand... mwanzo ndo nilikuwa na malaya lkn sasa ninavyo vibinti vya kitaani mwenzenu nitaangamia
Ngelimunyama said: Tamaa zako 2 za kimwili wala hakuna cha pepo kujiendekeza, kingine hao wanawake wako malaya ndo maana unawapata kilaini, we jichekelee wakutie maradhi! Click to expand... mwanzo ndo nilikuwa na malaya lkn sasa ninavyo vibinti vya kitaani mwenzenu nitaangamia
B bid2015 JF-Expert Member Joined Sep 6, 2011 Posts 306 Reaction score 59 Dec 9, 2012 Thread starter #22 Bujibuji said: mademu wawili mpaka watatu kwa siku mbona ni wachache sana? Ongeza idadi wafikie 8 Click to expand... yaani mm nataka kupunguza mpaka wabaki 0 ww unasema niongeze
Bujibuji said: mademu wawili mpaka watatu kwa siku mbona ni wachache sana? Ongeza idadi wafikie 8 Click to expand... yaani mm nataka kupunguza mpaka wabaki 0 ww unasema niongeze
B bid2015 JF-Expert Member Joined Sep 6, 2011 Posts 306 Reaction score 59 Dec 9, 2012 Thread starter #23 Ndebile said: Subiri siku ukiwa na madeni na benki itangaze mnada wa mali zako, hapo ndin utafahamu huo urijali wako! Click to expand... mhh makubwa
Ndebile said: Subiri siku ukiwa na madeni na benki itangaze mnada wa mali zako, hapo ndin utafahamu huo urijali wako! Click to expand... mhh makubwa
K Kishili Benjamin Member Joined Jul 6, 2012 Posts 53 Reaction score 19 Dec 26, 2012 #24 Fanya maamuzi!!!yako mwenyewe! Dj naomba nyimbo wa ferus!hapa nilipo kitandani. Kw we ndo daladala au?
Fanya maamuzi!!!yako mwenyewe! Dj naomba nyimbo wa ferus!hapa nilipo kitandani. Kw we ndo daladala au?