Hili kabila litanikosesha mke

Mkuu naona unatikisa mzinga kabisa, vipi rwanda kwema?
 
Ndugu yangu wenye michepuko sana ni wala samaki nchanga kama ni hao hujapata mke kwako anapita tu hao wanafaa kuoana wao kwa wao
 

Ha ha ha...daaaah! Umeua bendi mkuu. Hii kali aisee
 
Uuuuuwi aisee wasukuma noma!
Dah!

Bora wasambaa wanafanya kazi kwa wahindi nchi nzima
 


haaahaaa daaa nimecheka sana kila naposoma mstari mmoja baada ya mwingine
-🙂
 
Ahahaha hapana mkuu,naweza thibitisha nilisemalo!

Nilipanga nyumba yao,Mama yake ndiyo alikuwa anamtuma kwangu akimfundisha jinsi ya kunidhibiti kitandani ili nimuoe!Mm walinionya majirani zangu kuwa ndiyo tabia za akina Mama wa Kiyao kwa wageni kama sisi kwa mabinti zao

Siku napata uhamisho kurudi Dar hata sikuwaaga
 

Wewe wap hadi leo ukazania kwenye makabila [emoji23][emoji23]
 

Sawa umetaja tu upande mmoja wa Wayao Kabila la " Bi Mkubwa " wangu, Je vipi kwa Wazanaki ambalo ndilo Kabila langu la " Kiumeni? "
 
Hahahahahahhahahahahahahah Dah we GENTAMYCINE yani hua napenda kusoma post zako ni burudani sana hujawahi kushindwa yan unanifanya nawakera watu [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Akhsante Mkuu kwa compliment yako na tupo pamoja. Burudika!
 
Umeongea point sana bhageshi na umemaliza kila kitu SHIMBA YA BUYENZE

Topic closed [emoji85]
 
Mkuu unafunga topic mapema hivi,aliyeomba ushauri ndo aje aseme kapata majibu.

My take:-
Kaoe mhaya kwa hasara yako, merry a haya for your own detriment!
 
Bhebhe nkoi,tolaga lekanyaga iyaniyo yali ya kalee,tulaga mpaga yibhake moto.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…