Hii ya Wakristo wanaoitwa, The Pool of Siloum Church imekaaje? Mwenye kuwaelewa msingi wa imani yao anipe somo

ChoiceVariable

JF-Expert Member
May 23, 2017
5,427
2,000
Habari wadau
Kama mada inavyojieleza hapo juu,nashindwa kuelewa fomula mbalimbali za watu ama vikundi vya kikristo vinavyoibuka Kila uchao,hivi biblia inayotumika ni hoo hoo au maana nasilia Hawa hakuna Yesu ila Eliya
Mwenye uelewa na hili dhehebu anisaidie kuwafahamu tafadhari
 

Zeus1

JF-Expert Member
Aug 24, 2017
4,656
2,000
Yani hakuna yesu??wanaamini bado hajaja au hakuna kabisa??kama waisraeli wanavyomuamini musa
 

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Aug 17, 2011
35,648
2,000
Moja na Controversial Religious groups ni pamoja na hao..

Wengine ni
Jehova Witness
Mormon
Seventh Day Adventist
Salvation army...

Ukifuatilia vizuri kwenye sources mbalimbali makundi hayo yamekuwa categorized tokea kuanzishwa kwao kama " Cult Chrstians Religions"
 

ChoiceVariable

JF-Expert Member
May 23, 2017
5,427
2,000
Moja na Controversial Religious groups ni pamoja na hao..

Wengine ni
Jehova Witness
Mormon
Seventh Day Adventist
Salvation army...

Ukifuatilia vizuri kwenye sources mbalimbali makundi hayo yamekuwa categorized tokea kuanzishwa kwao kama " Cult Chrstians Religions"
Kuna wengine wanajiita faraghani.Cult Christian's ndo wakristo wa aje kwa lugha rahisi mkuu?
 

Coolant

JF-Expert Member
Apr 19, 2015
946
1,000
Wanavaa nguo nyeupe, wanakesha kanisani takribani kila siku, kila muumini anaamini ipo siku atamiliki private jet haijalishi hata kama anauza mchicha, kanisa lao lipo katikati ya night clubs mbili maarufu huko kwa wasukuma.

Mwingine aendelee mimi najua hayo machache
 

Schmidt

JF-Expert Member
Aug 29, 2008
5,085
2,000
Yule mwanzilishi wao marehemu Nabii Eliya namfahamu kama Stanley (Mchagga) enzi hizo miaka ya 1988-1992 alikuwwa anaishi Tangi Bovu kwenye kijumba fulani kidogo cha uani yeye na mke wake na alikuwa ni engineer wa Tanesco. I remember him as a humble, very smart dude.
 

ChoiceVariable

JF-Expert Member
May 23, 2017
5,427
2,000
Wanavaa nguo nyeupe, wanakesha kanisani takribani kila siku, kila muumini anaamini ipo siku atamiliki private jet haijalishi hata kama anauza mchicha, kanisa lao lipo katikati ya night clubs mbili maarufu huko kwa wasukuma.

Mwingine aendelee mimi najua hayo machache
Haaa haaa private jet
 

ChoiceVariable

JF-Expert Member
May 23, 2017
5,427
2,000
N
Yule mwanzilishi wao marehemu Nabii Eliya namfahamu kama Stanley (Mchagga) enzi hizo miaka ya 1988-1992 alikuwwa anaishi Tangi Bovu kwenye kijumba fulani kidogo cha uani yeye na mke wake na alikuwa ni engineer wa Tanesco. I remember him as a humble, very smart dude.
Ndo huyo wanaesema alipaa hewan Kama Eliya?
 

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Mar 10, 2008
12,874
2,000
Yule mwanzilishi wao marehemu Nabii Eliya namfahamu kama Stanley (Mchagga) enzi hizo miaka ya 1988-1992 alikuwwa anaishi Tangi Bovu kwenye kijumba fulani kidogo cha uani yeye na mke wake na alikuwa ni engineer wa Tanesco. I remember him as a humble, very smart dude.
Alishafariki na alipofariki tulizungumza sana kuhusu hiyo dini. Kumbe alikuwa injinia wa Tanesco na mtu wa kawaida! Ni nini kilimpata mpaka akawa nabii? Uzi wake uko hapa: Mambo machache ya kushangaza kuhusu Nabii Eliya Mungu wa Majeshi - JamiiForums
 

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Mar 10, 2008
12,874
2,000

Lily Tony

JF-Expert Member
Feb 6, 2019
1,944
2,000
Yule mwanzilishi wao marehemu Nabii Eliya namfahamu kama Stanley (Mchagga) enzi hizo miaka ya 1988-1992 alikuwwa anaishi Tangi Bovu kwenye kijumba fulani kidogo cha uani yeye na mke wake na alikuwa ni engineer wa Tanesco. I remember him as a humble, very smart dude.
kumbe halijaanza muda mrefu!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom