Hii ya kukatwa 15% ni kweli?


tandoor

tandoor

Senior Member
Joined
Jun 10, 2016
Messages
171
Likes
123
Points
60
Age
29
tandoor

tandoor

Senior Member
Joined Jun 10, 2016
171 123 60
Nimesikia kuanzia January wale wanaodaiwa na heslb kuanzia january kukatwa 15%,je hizi habari ni za kweli wajameni?
 
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
1,920
Likes
944
Points
280
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
1,920 944 280
Kama Sharia imesainiwa na Raid basi itaanza kutumika kwa wanafunzi waliopewa mikopo kuanzia 2017 na kuendelea...Kwamaana hiyo wale wote waliomaliza vyuo vikuu na walipewa mikopo na waliomaliza kuanzia 2016 kurudi nyuma hii sheria ya 15% haiwahusu maana waliingia mikataba na Bodi ya Mikopo hii sheria ikiwa haipo.....Huu ndo uzuri wa Sheria....Lakini Tusishangae maajabu ya 8 ya Dunia yakatokea Tanzania
 
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
6,872
Likes
5,129
Points
280
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
6,872 5,129 280
Wengine tulisoma bila hii mikataba na hatukua na makubaliano italipwaje. Kama ya 15%/itaanza baada ya kusainiwa 2016, tunasubiri na hiyo ya 8% itaanza lini maana haijasainiwa.
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,741
Likes
1,436
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,741 1,436 280
Kama Sharia imesainiwa na Raid basi itaanza kutumika kwa wanafunzi waliopewa mikopo kuanzia 2017 na kuendelea...Kwamaana hiyo wale wote waliomaliza vyuo vikuu na walipewa mikopo na waliomaliza kuanzia 2016 kurudi nyuma hii sheria ya 15% haiwahusu maana waliingia mikataba na Bodi ya Mikopo hii sheria ikiwa haipo.....Huu ndo uzuri wa Sheria....Lakini Tusishangae maajabu ya 8 ya Dunia yakatokea Tanzania
BT ATA WA MWAKA HUU MKATABA KWENYE FOMU NI 8% KWAHYO LABDA WA MWAKANI
 

Forum statistics

Threads 1,274,335
Members 490,676
Posts 30,508,769