hii timu

Tswana14

Senior Member
Apr 13, 2017
168
225
hata Lesotho imetushinda sasa sijui T utamfunga nani kwenye kundi letu hii Timu bora ingevunjwa tukakaa hata miaka miwili tujipange maana kila siku hamna kitu au bora hata wale madogo Serengeti wangeshiriki yaani mchezaji hata kupiga Pasi mtihani
 

usser

JF-Expert Member
Sep 25, 2015
11,958
2,000
Mm hata nkiulizwa kweny
Nchi yenu mnatim ya taifa
Nasema hatuna
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom