Hii style ya kufanya mapenzi, ni raha au karaha


I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,940
Likes
511
Points
280
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,940 511 280
Poleni na mihangaiko ya kimaisha. Kuna kitu nimekuwa najiuliza na sipati jibu. Najua linapokuja swala la kufanya mapenzi kila mtu ana taste yake na kuna vitu anapenda. Baadhi ya tabia za kimapenzi ambazo siyo za kawaida ni kama vile mapenzi ya jinsia moja. Lakini at least kwa sasa hii imekuwa common na kuna nchi nyingi ambazo zinahalalisha mapenzi ya aina hii. Hivyo siyo kitu cha ajabu tena.

Kitu ninachotaka kuuliza haoa ni hii style ya ya wanawake kufanya mapenzi kwa kujiingizia vitu vikubwa kwenye maeneo yao ya siri. Wazungu huita fisting.

Unakuta mtu anaingiza au anaingiziwa mkono au hata mikono miwili kwenye papuchi su hsta kwenye kabang. Au anaingiza chupa la wine au limdori likubwa kama mguu. Je ni raha gani wanapata kwa kufanya hivyo? Je hizo papuchi na kabang zao zinakuwa katika hali gani? Je hakuna madhara ya kiafya kwa kufanya hivyo. Je tabia hii inasababishwa na nini? Je mwanamke wa aina hii anasikia raha ya dushelee kweli. Wenye uzoefu na hii kitu tafadhali mtujuze.
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,227
Likes
850
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,227 850 280
Kuna watu watakuambia uweke picha...we subiri tu
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,833
Likes
1,679
Points
280
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,833 1,679 280
Tangopori kaniwahi......weka pichaaa
 
Last edited by a moderator:
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,520
Likes
2,212
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,520 2,212 280
Poleni na mihangaiko ya kimaisha. Kuna kitu nimekuwa najiuliza na sipati jibu. Najua linapokuja swala la kufanya mapenzi kila mtu ana taste yake na kuna vitu anapenda. Baadhi ya tabia za kimapenzi ambazo siyo za kawaida ni kama vile mapenzi ya jinsia moja. Lakini at least kwa sasa hii imekuwa common na kuna nchi nyingi ambazo zinahalalisha mapenzi ya aina hii. Hivyo siyo kitu cha ajabu tena.

Kitu ninachotaka kuuliza haoa ni hii style ya ya wanawake kufanya mapenzi kwa kujiingizia vitu vikubwa kwenye maeneo yao ya siri. Wazungu huita fisting.

Unakuta mtu anaingiza au anaingiziwa mkono au hata mikono miwili kwenye papuchi su hsta kwenye kabang. Au anaingiza chupa la wine au limdori likubwa kama mguu. Je ni raha gani wanapata kwa kufanya hivyo? Je hizo papuchi na kabang zao zinakuwa katika hali gani? Je hakuna madhara ya kiafya kwa kufanya hivyo. Je tabia hii inasababishwa na nini? Je mwanamke wa aina hii anasikia raha ya dushelee kweli. Wenye uzoefu na hii kitu tafadhali mtujuze.


Simple Take according to me. Wale uwaonao katika ile hali ni waigizaji na katika hali ya kawaida mwanamke hawezi kujisikia raha kuwa sodomized kivile. Hata wewe mwenyewe ujiulize, mwanamke ajishindilie chupa ya Safari Lager kisha uje kumshindilia dushelele atapata feelings kweli hapo? In short, wamesha haribika. Kwani wewe unataka kumfanyia girl wako hivyo au?
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,940
Likes
511
Points
280
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,940 511 280
Simple Take according to me. Wale uwaonao katika ile hali ni waigizaji na katika hali ya kawaida mwanamke hawezi kujisikia raha kuwa sodomized kivile. Hata wewe mwenyewe ujiulize, mwanamke ajishindilie chupa ya Safari Lager kisha uje kumshindilia dushelele atapata feelings kweli hapo? In short, wamesha haribika. Kwani wewe unataka kumfanyia girl wako hivyo au?
Napenda nikuhakishie kuwa hii kitu haifanywi na waigizaji tu, bali hata wanawake wa kawaida katika maisha ya kawaida. Binafsi nimewahi kukutana na mwansmke ambae alikuwa anafanya na anapenda kuingiziwa mkono. Papuchi lake lilikuwa kubwa
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
nikiona tu ID ya Tangopori najua picha lazma itakiwe.
 
Last edited by a moderator:
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
huyo mwanamke anaependa kuingzwa mkono ulkutana nae wap?
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,520
Likes
2,212
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,520 2,212 280
Napenda nikuhakishie kuwa hii kitu haifanywi na waigizaji tu, bali hata wanawake wa kawaida katika maisha ya kawaida. Binafsi nimewahi kukutana na mwansmke ambae alikuwa anafanya na anapenda kuingiziwa mkono. Papuchi lake lilikuwa kubwa

Ni kwa sababu alishakuwa mjuzi wa hiyo kitu na siku zote mazoea huwa yana taabu. Huwezi tu kujishindilia chupa ya Safari Lager au mchi wa kutwangia kama hauna mazoea nao, nadanganya? Kumbuka, curiosity killed the cat. Mtu anakuwa curious na vingi tu, anaanzaga hivyo hivyo, leo ndizi mbivu, kesho muhogo mpaka mwishowe anajikuta amekuwa mnunuzi mzuri tu wa miche ya kutwangia wakati nyumbani kwake hata kinu hana.
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,022
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,022 280
sasa we umeangalia porno ukaja na hoja zako...... si ungeuliza huko huko wanapata raha gani mkuu!!!!!!!!!!!!!!!
 
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
1,404
Likes
15
Points
0
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
1,404 15 0
kwa nini umeanza na uhalalishaji wa dhambi ya ushoga na usagaji? soma Walawi : 23 ? waombe wakujaribishe then uje utupe majibu ya maswali yako.
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,980
Likes
8,069
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,980 8,069 280
Unapowaomba wenye ujuzi huo wakuambie, umesikia wamo humu jf? Kwa nini uandikie mate na wino upo, si ujijaribu mwenyewe uone inakuwaje? Si umesema wanatumia midoli, wewe nunua tango ujiliwaze nalo
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,161
Likes
3,146
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,161 3,146 280
Napenda nikuhakishie kuwa hii kitu haifanywi na waigizaji tu, bali hata wanawake wa kawaida katika maisha ya kawaida. Binafsi nimewahi kukutana na mwansmke ambae alikuwa anafanya na anapenda kuingiziwa mkono. Papuchi lake lilikuwa kubwa
Hahahaha ungeweka na miguu kabsa mkuu!!puUuu
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,940
Likes
511
Points
280
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,940 511 280
huyo mwanamke anaependa kuingzwa mkono ulkutana nae wap?
Nilikutana naye mujini. Mujini kuna mambo. Haya mapaa yanaficha mengi.
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,940
Likes
511
Points
280
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,940 511 280
Unapowaomba wenye ujuzi huo wakuambie, umesikia wamo humu jf? Kwa nini uandikie mate na wino upo, si ujijaribu mwenyewe uone inakuwaje? Si umesema wanatumia midoli, wewe nunua tango ujiliwaze nalo
Unajuaje hawako JF? Ni watu wa kawaida tu sema ndo hivyo mambo ya chumbani ni siri.
 

Forum statistics

Threads 1,250,308
Members 481,303
Posts 29,727,751