Hii sio kawaida


Mhdiwani

Mhdiwani

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
506
Likes
372
Points
80
Mhdiwani

Mhdiwani

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
506 372 80
habari za asubuhi wadau,,
wakuu Jana sijalala kabisa na Leo hii nimeamka nikiwa na maumivu makali sana ndani ya moyo Wangu,,
Jana nilimpata msichana wa ku DO ,nakaanae nyumba moja sasa nilirudishia mlango tu kwasababu nilijua atakuja
ilipofika saa 6:23 usiku akaja na kanga moja ,,akalala kitandani akaniamsha nilivyoamka akanikumbatia,,
sasa wakati naanza na Mimi mambo yangu akaniambia tufanye haraka ili nirudi.
nikamueka vizuri lkn kabla sijafanya uume ukanywea , Hapo ndo vurugu zikaanza kwakweli nilishindwa nifanyaje,
binti akaondoka kwa hasira na kuniambia maneno kibao yakuudhi ,,asubuhi tena namsikia anaimba mafumbo ,.nakosa amani sijui ni tatizo gani naogopa kumuita tena ,
wadau nisaidieni kuhusu hili. je ni upungufu wa nguvu au ni nini , hua inanitokeaga lkn hua nalidharau ,,lkn hii jana hpn
asanteni wadau naamini mtanisaidia kimawazo au kama ni ugonjwa na dawa pia
Heshima kwenu
mficha maradhi mauti humuumbua
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,769
Likes
21,895
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,769 21,895 280
tumia mkongo halafu muite na ofa weka
 
S

sio mtu mzur

Member
Joined
Nov 18, 2016
Messages
43
Likes
35
Points
25
Age
49
S

sio mtu mzur

Member
Joined Nov 18, 2016
43 35 25
Muda mwingine hua ni hofu hilo tendo linahitaji maandalizi ukilifanya kwa haraka na presha kubwa Mara nyingi hua hvyo, mtafte wakat mwingine mtoke mbali na hapo utakubali maneno yngu ni hali yakawaida sana mkuu usiogope
 
Mhdiwani

Mhdiwani

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
506
Likes
372
Points
80
Mhdiwani

Mhdiwani

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
506 372 80
Muda mwingine hua ni hofu hilo tendo linahitaji maandalizi ukilifanya kwa haraka na presha kubwa Mara nyingi hua hvyo, mtafte wakat mwingine mtoke mbali na hapo utakubali maneno yngu ni hali yakawaida sana mkuu usiogope
asante mkuu manake hata nje naogopa kutoka kwa maneno yake tu
 
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
14,477
Likes
26,109
Points
280
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
14,477 26,109 280
Kunywa Maji mengi Zen Acha Papala Tulia

Mapenz ni Stareh sio Kalaha
 
igwee frm anambra

igwee frm anambra

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
563
Likes
589
Points
180
igwee frm anambra

igwee frm anambra

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
563 589 180
Punguza /acha kabisa kupiga punyeto + usipende kuangalia sana hizo xxx videos kwa sasa. ....

Usisahau kunipa Mrejesho.
 
Z

zwenge ndaba

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
814
Likes
877
Points
180
Z

zwenge ndaba

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
814 877 180
Fanya mazoezi ya kutosha.tafuta asali kila siku uwe unachanganya kwenye glass moja na maji ya uvugu vugu.kwa muda wa wiki mbili tu.pia ondoa wasi wasi kichwani set mind yako vizuri
 
Z

zwenge ndaba

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
814
Likes
877
Points
180
Z

zwenge ndaba

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
814 877 180
mkongo ndo nini mkuu nifafanulie
mcongo na dawa ya asili ya wakongo ya vumbi vumbi.unaipaka kwenye kichwa kabla ya tendo .shughuli yake ni pevu.binti wa watu anaweza kimbia
 
DUME SURUALI

DUME SURUALI

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2016
Messages
788
Likes
1,056
Points
180
Age
50
DUME SURUALI

DUME SURUALI

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2016
788 1,056 180
Nipe namba za huyo dem nimkanye aache kukudharau ...Nipeee
 
yajutu

yajutu

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
870
Likes
974
Points
180
Age
29
yajutu

yajutu

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
870 974 180
Hilo tatzo lilisha wahi kunipata kiukweli nilifadhaika sana mpaka nikaogopa kutongoza ila nilipata ushaur some where huezi amini show ya sasa kimoko sishuki mpaka cha pili na kama manzi yuko vzuri mpaka bao 3 naunga,naomba kukuuliza kitu je? hapo mwanzo show unasimamia? au imetokea siku moja tu?,ni Pm nikupe ushauri
 
H

heterochromatin

Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
63
Likes
53
Points
25
Age
25
H

heterochromatin

Member
Joined Dec 4, 2016
63 53 25
Hilo tatzo lilisha wahi kunipata kiukweli nilifadhaika sana mpaka nikaogopa kutongoza ila nilipata ushaur some where huezi amini show ya sasa kimoko sishuki mpaka cha pili na kama manzi yuko vzuri mpaka bao 3 naunga,naomba kukuuliza kitu je? hapo mwanzo show unasimamia? au imetokea siku moja tu?,ni Pm nikupe ushauri
mkuu unaonaje ukimwaga ushauri kabisa hapa maana tupo wengi tunafatilia, mi mwenyewe imewahi kunikuta hii tupe maujanja tu haphapa
 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331