Hii Series Jamani "Brothers and Sisters Season 1" Balaa.

Hii Series Jamani "Brothers and Sisters Season 1" Balaa.

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Posts
11,329
Reaction score
23,259
nahangaika sana kuitafuta hii series ya mwaka 2006 brothers and sisters kila napotafuta torrents zake nakuta zero seed na zero leech najaribu ku download kutumia appl za kudownload torrent siku ya nne sasa inasoma zero progress.kwa mwenye utaalam anisaidie tafadhari maana kwenye index pia haipatikan nlijaribu kutafuta ni download kwa IDM nimefail pia.
 
aisee nimewahi iona hiyo series ni nzuri sana kwa wapenz wa series zilizotulia. wapenz wa drama. kuna ext hd nlikuwa nayo but ilipotezwa na jamaa yangu mmoja ilikuwepo ningekupatia seasons zote. ni bomba kali na nzuri sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom