ndegeulaya
Member
- Apr 26, 2011
- 74
- 13
Hizi rangi ukiziangalia kwa jicho la tatu utafahamu JF ni ya watu wenye mrengo gani kisiasa!
Hahaha, mnaona sasa? Mi nlishawatabiria kitu hapa, make nlijua watakuja tu, wapi Erickb52 ?
Hizi rangi ukiziangalia kwa jicho la tatu utafahamu JF ni ya watu wenye mrengo gani kisiasa!
mwanzo zilikuwa zimefifia sasa zimekolea mi nachohitaji sio rangi wangetuwekea ka like na sie wa mobile users..
Hizi rangi ukiziangalia kwa jicho la tatu utafahamu JF ni ya watu wenye mrengo gani kisiasa!
Cdm na mdogo wake adc