Napoleone
JF-Expert Member
- Apr 11, 2012
- 10,085
- 16,064
Wakuu,mi kiukwel nmetembea na wadada weng mpaka sasa,na kwa umri nilionao nahis imetosha sasa...yanipasa kutafta mdada wa maisha sasa...
Ila tatzo ni kwamba,kuna mdada nilikutana nae 2009 kipind niko 1st yr chuo..nilimpenda sana,ingawa b4 yeye nilishalala sana na ma hausigeli wa home,..kwahyo nahesabia kama yeye ndo alinitoa bikra,sabab pia nilimkuta na bikra,yaan silidi kabsaa,ilichkua siku3 had kuitoa(irrelevant)
Huyu dada nilidum nae kwa 3yrs..mapenz haya yalikua na wiv wa kupitiliza,ila kiukwel huyu mtoto alinidatisha ,
Tuliachana sabab ya tatzo la umbal baada ya yeye kumaliza chuo mi nilibak chuo(,kozi zetu ndefu sana)..migogoro,wivu wa kupindukia,ulifanya kila siku tugombane,mwisho wa siku kise.nge seng.e tu tuliachana
Ni miaka6 imepita kila mtu ana maisha yake,ingawa bdo tunawasiliana had leo na wiv uko pale pale ingawa tumeachana,yeye yuko ulaya now ,
Ila huwez amin huyu dada had leo hajatoka kichwan mwangu,had namuota bado,daaah,
Na ninagonga watoto wakali kuliko yeye lakin huwez amini kichwan hajatoka
Uzi tayari.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ila tatzo ni kwamba,kuna mdada nilikutana nae 2009 kipind niko 1st yr chuo..nilimpenda sana,ingawa b4 yeye nilishalala sana na ma hausigeli wa home,..kwahyo nahesabia kama yeye ndo alinitoa bikra,sabab pia nilimkuta na bikra,yaan silidi kabsaa,ilichkua siku3 had kuitoa(irrelevant)
Huyu dada nilidum nae kwa 3yrs..mapenz haya yalikua na wiv wa kupitiliza,ila kiukwel huyu mtoto alinidatisha ,
Tuliachana sabab ya tatzo la umbal baada ya yeye kumaliza chuo mi nilibak chuo(,kozi zetu ndefu sana)..migogoro,wivu wa kupindukia,ulifanya kila siku tugombane,mwisho wa siku kise.nge seng.e tu tuliachana
Ni miaka6 imepita kila mtu ana maisha yake,ingawa bdo tunawasiliana had leo na wiv uko pale pale ingawa tumeachana,yeye yuko ulaya now ,
Ila huwez amin huyu dada had leo hajatoka kichwan mwangu,had namuota bado,daaah,
Na ninagonga watoto wakali kuliko yeye lakin huwez amini kichwan hajatoka
Uzi tayari.
Sent using Jamii Forums mobile app