Wamemshtukia anataka pesa ili amalizie story yake ya ajabu😅Ivi uyo jamaa yupo[emoji23] sijui anaendelea vipi! Maana nilimwona mpuuzi tu anaenjoy watu akili na kupromote ushoga nikaamua kuleft ule uzi mazima[emoji16]
We chizi upo?Kamtumikie kwa moyo mmoja, naona ukifika mbali
Umejua jinsia ya mzungu au unawaza tako tu?Utakuja kujuta akikuomba tako
Kuna mijitu kwenye vichwa vyao kuna negative tuUmejua jinsia ya mzungu au unawaza tako tu?
Hovyo sana...wanawaza tope tuKuna mijitu kwenye vichwa vyao kuna negative tu
Yani hatari mkuu too much.Watu wana psychological issues nyingi. Kila kitu wanakiwazia vibaya.
Jikite kwenye hojaWe chizi upo?
Dah!..[emoji1787][emoji1787][emoji119][emoji119]Utakuja kujuta akikuomba tako
Mzee nyboma sijakuona muda San mkuu mkp nimekusahau mkuuKamtumikie kwa moyo mmoja, naona ukifika mbali
Nipo ndugu yangu, ni majukumu ya hapa na pale. Uko salama?Mzee nyboma sijakuona muda San mkuu mkp nimekusahau mkuu
Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
Kilichokupeleka Ni Kaz za udereva au mambo ya Kaz zingine wewe piga kazi hu wa mzungu akiondoka anakuachia mazaga yote hvyo tengeneza urafiki na msome tabia zake Kama anapenda mademu bas uwe mwepesi kumtafutia machimbo ila Kama anapenda machoko Basi mcheki cocastic amalizane nae au VIKITIMNiliendaga kuomba kazi sehemu ilikuwa ni kazi ya udereva, kumuendesha mzungu mmoja wa kampuni flani alikuwa ni engineer wao.
Nilikuwa sina hata sifa ya kupata ile kazi, ila yule mzungu alivyoniona alinipenda sana, akanitengenezea karatasi feki nipeleke ofisini kwake na kweli nilivyopeleka nikaingia kwenye interview na yeye akapendekeza mimi nichukuliwe kumuendesha ,sasa mnasemaje hapo