Hii ndiyo dawa ya kumaliza kabisa ajali nchini Tanzania


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,912
Likes
37,116
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,912 37,116 280
  1. Ikitokea ajali mbaya na ya kizembe halafu DEREVA akawa bado yupo hai huyo dereva anyongwe hapo hapo ndani ya saa 24.
  2. Ikitokea ajali mbaya na ya kizembe ambayo kuna ABIRIA wengine wamepona na wakitoa ushuhuda wao wanasema dereva alikuwa mwendokasi basi hao abiria wote waliobaki wapigwe viboko vikali sana sita ( 6 ) au watembee kwa miguu kutoka hapo eneo la ajali hadi huko waendako. Kwani nilichokigundua katika moja ya watu muhimu wanaosababisha hizi ajali ni sisi abiria yaani mimi na wewe na wengi wetu hufurahia mno spidi zile huko njiani kiasi kwamba tukiona gari halikimbii " tunamnunia " na kuanza " kumdharau " dereva.
  3. Kama ajali ikitokea kutokana na ubovu wa barabara husika ambayo pengine imekuwa ikilalamikiwa na wananchi kwa muda mrefu basi wahusika kuanzia WAZIRI wa WIZARA husika, SUMATRA na TANROADS Mkoa wote wahukumiwe kifungo cha maisha jela.
  4. Kama ajali ikitokea eneo ambalo kuna Matrafiki au Matrafiki muda mfupi tu uliopita walilikagua hilo basi ambalo pengine lilikuwa na matatizo ya kiufundi lakini kwa tabia yao ya kupenda rushwa wakaliruhusu basi kuanzia Kiongozi wa Trafiki wa Mkoa husika na wale Matrafiki wote wa zamu wanyongwe ndani ya saa 24.
  5. Kama ajali ya kizembe ikitokea na ikajulikana kuwa lile basi lilikuwa na matatizo ya kiufundi ya muda mrefu na Mmiliki wake anafahamu ila kwa kudharau tu na kutudharau sisi abiria akatupuuza basi Mmiliki wake apelekwe kati ya Mto Ruaha au Kagera au Mara ambapo kuna Mamba wengi na wenye hasira kisha " arushwe " tu hapo awe kitoweo chao " murua " cha siku.
Nina uhakika hizi hatua zikichukuliwa tutazuia ajali hizi za kizembe kwa 100% labda tu zile ambazo haziepukiki na kiukweli unaona kuwa haikuwezekana kuepukika japo hata hizi nazo pia tunaweza kumtupia lawama MALAIKA kwanini hakuziepusha.

Mamlaka husika ichukueni hii na ipo siku mtakuja kunikumbuka kwa wazo langu hili kwani tumechoka na Ndugu, Marafiki na Watanzania wenzetu kupoteza maisha kwa uzembe tu wa Watu wachache wasiojitambua na kujali maisha ya Watu.

Ajali ya Singida imenipandisha sana na mno hasira!
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,187
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,187 280
GENTAMYCINE, usiandike thread ukiwa kwenye mhemko.Thread yako hii haifikirishi bali inachekesha, na nimecheka sana.
 
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,258
Likes
623
Points
280
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,258 623 280
katika ajali ya singida nimepoteza mpendwa wangu naamini hizi njia ulizo weka ni za msingi sana
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,912
Likes
37,116
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,912 37,116 280
katika ajali ya singida nimepoteza mpendwa wangu naamini hizi njia ulizo weka ni za msingi sana
Pole sana Mkuu kwa " matatizo ". Mkuu SHIEKA umesema UZI wangu haufikirishi kwakuwa nimeandika nikiwa na mhemko ila nashukuru Mungu kwa Watu walionielewa kama huyu ameweza kuniunga mkono kwa nilichokiandika na labda nikuhakikishie tu kuwa hizo njia nilizoziweka hapo kama kweli zitafuatwa au kutumika tunaweza tukakaa miaka 25 au 30 kutoka sasa hadi tuje tena kusikia ajali imetokea hapa nchini Tanzania.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,912
Likes
37,116
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,912 37,116 280
GENTAMYCINE, usiandike thread ukiwa kwenye mhemko.Thread yako hii haifikirishi bali inachekesha, na nimecheka sana.
Nadhani ulipashwa kunishukuru kuliko " kunikebehi " tena " kinafiki " kama ulivyojitanabaisha hapo. Na tambua siku zote huwa ninapotaka kuanzisha UZI huwa nahakikisha ubongo wangu umetulia na upo katika ubora wake uliotukuka na ndiyo maana sijawahi kuandika UZI humu JF usipokelewe vizuri na Wanajamvi na kwa kukuthibitishia kuwa najiamini kwa ninachokiandika humu pitia pitia mitandao mingine na hadi blogs mbalimbali huko nje ya JF uone Watu wanavyochukua hizi threads zangu humu JF na wanazijadili na ninachowapongeza au kuwasifu tu wengi wao ni Wastaarabu mwisho hufanya acknowledging kwa kusema wameitoa kwa GENTAMYCINE wa JF. Kuwepo kwangu humu kuna IMPACT kubwa ambayo yawezekana Wewe kama Wewe hujaiona na pengine kwa UPEO wako unaweza usiuone. Hata hivyo akhsante kwa maoni yako na kwa kuchukua muda wako hadi kuufungua UZI wa " Le Mathematicien GENTAMYCINE " na kuchangia japo UMEPOPOMIKA sana.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,912
Likes
37,116
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,912 37,116 280
hapo kwenye barabara mbovu tanrods wakisema hawana fedha na waliomba hawajapewa! Tutamfunga Magufuli?
Umempa Mlinzi wa nyumba fulani " mzigo " wako akuhifadhie na kwa uzembe wake na huku akijua kuwa alishapewa taratibu zote za Ulinzi moja wapo ikiwa ni kutopokea au kujihusisha kwa lolote na Mtu wa nje mpita njia kisha usiku alisinzia na Wezi wakauiba je ukija asubuhi kuuchukua na akikuambia umeibiwa utaanza kutaka kumkoromea au kumshtaki kama si kumfunga Baba mwenye nyumba ambaye alishampa kanuni zote huyo Mlinzi za Kiulinzi na Kimaadili kwa kazi yake hiyo?
 
I

ikisimama panda

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
2,005
Likes
666
Points
280
I

ikisimama panda

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
2,005 666 280
zee la misifa
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
4,648
Likes
3,181
Points
280
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
4,648 3,181 280
  1. Ikitokea ajali mbaya na ya kizembe halafu DEREVA akawa bado yupo hai huyo dereva anyongwe hapo hapo ndani ya saa 24.
    [*]Ikitokea ajali mbaya na ya kizembe ambayo kuna ABIRIA wengine wamepona na wakitoa ushuhuda wao wanasema dereva alikuwa mwendokasi basi hao abiria wote waliobaki wapigwe viboko vikali sana sita ( 6 ) au watembee kwa miguu kutoka hapo eneo la ajali hadi huko waendako. Kwani nilichokigundua katika moja ya watu muhimu wanaosababisha hizi ajali ni sisi abiria yaani mimi na wewe na wengi wetu hufurahia mno spidi zile huko njiani kiasi kwamba tukiona gari halikimbii " tunamnunia " na kuanza " kumdharau " dereva.
  2. Kama ajali ikitokea kutokana na ubovu wa barabara husika ambayo pengine imekuwa ikilalamikiwa na wananchi kwa muda mrefu basi wahusika kuanzia WAZIRI wa WIZARA husika, SUMATRA na TANROADS Mkoa wote wahukumiwe kifungo cha maisha jela.
  3. Kama ajali ikitokea eneo ambalo kuna Matrafiki au Matrafiki muda mfupi tu uliopita walilikagua hilo basi ambalo pengine lilikuwa na matatizo ya kiufundi lakini kwa tabia yao ya kupenda rushwa wakaliruhusu basi kuanzia Kiongozi wa Trafiki wa Mkoa husika na wale Matrafiki wote wa zamu wanyongwe ndani ya saa 24.
  4. Kama ajali ya kizembe ikitokea na ikajulikana kuwa lile basi lilikuwa na matatizo ya kiufundi ya muda mrefu na Mmiliki wake anafahamu ila kwa kudharau tu na kutudharau sisi abiria akatupuuza basi Mmiliki wake apelekwe kati ya Mto Ruaha au Kagera au Mara ambapo kuna Mamba wengi na wenye hasira kisha " arushwe " tu hapo awe kitoweo chao " murua " cha siku.
Nina uhakika hizi hatua zikichukuliwa tutazuia ajali hizi za kizembe kwa 100% labda tu zile ambazo haziepukiki na kiukweli unaona kuwa haikuwezekana kuepukika japo hata hizi nazo pia tunaweza kumtupia lawama MALAIKA kwanini hakuziepusha.

Mamlaka husika ichukueni hii na ipo siku mtakuja kunikumbuka kwa wazo langu hili kwani tumechoka na Ndugu, Marafiki na Watanzania wenzetu kupoteza maisha kwa uzembe tu wa Watu wachache wasiojitambua na kujali maisha ya Watu.

Ajali ya Singida imenipandisha sana na mno hasira!
Hapo kwenye red sihawahi kusikia abiria kashtakiwa au kuhukumiwa kwa kusababisha ajali....
 
N

nyamnini

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2015
Messages
2,682
Likes
1,200
Points
280
N

nyamnini

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2015
2,682 1,200 280
  1. Ikitokea ajali mbaya na ya kizembe halafu DEREVA akawa bado yupo hai huyo dereva anyongwe hapo hapo ndani ya saa 24.
  2. Ikitokea ajali mbaya na ya kizembe ambayo kuna ABIRIA wengine wamepona na wakitoa ushuhuda wao wanasema dereva alikuwa mwendokasi basi hao abiria wote waliobaki wapigwe viboko vikali sana sita ( 6 ) au watembee kwa miguu kutoka hapo eneo la ajali hadi huko waendako. Kwani nilichokigundua katika moja ya watu muhimu wanaosababisha hizi ajali ni sisi abiria yaani mimi na wewe na wengi wetu hufurahia mno spidi zile huko njiani kiasi kwamba tukiona gari halikimbii " tunamnunia " na kuanza " kumdharau " dereva.
  3. Kama ajali ikitokea kutokana na ubovu wa barabara husika ambayo pengine imekuwa ikilalamikiwa na wananchi kwa muda mrefu basi wahusika kuanzia WAZIRI wa WIZARA husika, SUMATRA na TANROADS Mkoa wote wahukumiwe kifungo cha maisha jela.
  4. Kama ajali ikitokea eneo ambalo kuna Matrafiki au Matrafiki muda mfupi tu uliopita walilikagua hilo basi ambalo pengine lilikuwa na matatizo ya kiufundi lakini kwa tabia yao ya kupenda rushwa wakaliruhusu basi kuanzia Kiongozi wa Trafiki wa Mkoa husika na wale Matrafiki wote wa zamu wanyongwe ndani ya saa 24.
  5. Kama ajali ya kizembe ikitokea na ikajulikana kuwa lile basi lilikuwa na matatizo ya kiufundi ya muda mrefu na Mmiliki wake anafahamu ila kwa kudharau tu na kutudharau sisi abiria akatupuuza basi Mmiliki wake apelekwe kati ya Mto Ruaha au Kagera au Mara ambapo kuna Mamba wengi na wenye hasira kisha " arushwe " tu hapo awe kitoweo chao " murua " cha siku.
Nina uhakika hizi hatua zikichukuliwa tutazuia ajali hizi za kizembe kwa 100% labda tu zile ambazo haziepukiki na kiukweli unaona kuwa haikuwezekana kuepukika japo hata hizi nazo pia tunaweza kumtupia lawama MALAIKA kwanini hakuziepusha.

Mamlaka husika ichukueni hii na ipo siku mtakuja kunikumbuka kwa wazo langu hili kwani tumechoka na Ndugu, Marafiki na Watanzania wenzetu kupoteza maisha kwa uzembe tu wa Watu wachache wasiojitambua na kujali maisha ya Watu.

Ajali ya Singida imenipandisha sana na mno hasira!
inavyoonekana kwenye bandiko lako umetoa hukumu ya kifo kwa makosa yote uliyoorodhesha,
hadi ukafikia hatua ya kutaka kuhukumu hata viumbe wasioonekana. amabo nadhani wako nje ya hukumu za kibinadamu.

SWALI LANGU KWAKO, UMEWAHI KUJIULIZA KWA NINI VITENDO VYA MAUAJI VANAENDELEA KUFANYIKA IKIWA ADHABU YAKE NI HUKUMU YA KIFO KWA KOSA HILO?
 
geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
1,508
Likes
697
Points
280
geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
1,508 697 280
Hamna kitu hapa, hvo vitu vyote,... Hollllah hamna kitu cha msingi wala maaan,.,.,.

Abiria atembee mpaka aendako
Mmiliki akatupwe mto mara
Waziri hadi chini watolewe.,.,. :mad:
 
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
271
Likes
95
Points
45
Age
21
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
271 95 45
Babu yangu aliniambia kuwa kila m2 anakichaa ila kwa gredi tofauti
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
778
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 778 280
Hiyo adhabu kwa abiria haina haja maana wanakua wameshaadhabiwa na ajali na wengine wana ulemavu tayari.

Sasa tukiwaongezea viboko sijui tena itakuaje hapo
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,063
Likes
909
Points
280
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,063 909 280
Hiyo namba mbili nimeikubali tuko pamoja,kama ni fimbo hata uchina tuziagize.
 
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
723
Likes
1,200
Points
180
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
723 1,200 180
Nadhani ulipashwa kunishukuru kuliko " kunikebehi " tena " kinafiki " kama ulivyojitanabaisha hapo. Na tambua siku zote huwa ninapotaka kuanzisha UZI huwa nahakikisha ubongo wangu umetulia na upo katika ubora wake uliotukuka na ndiyo maana sijawahi kuandika UZI humu JF usipokelewe vizuri na Wanajamvi na kwa kukuthibitishia kuwa najiamini kwa ninachokiandika humu pitia pitia mitandao mingine na hadi blogs mbalimbali huko nje ya JF uone Watu wanavyochukua hizi threads zangu humu JF na wanazijadili na ninachowapongeza au kuwasifu tu wengi wao ni Wastaarabu mwisho hufanya acknowledging kwa kusema wameitoa kwa GENTAMYCINE wa JF. Kuwepo kwangu humu kuna IMPACT kubwa ulichokiandika cha kweli 100% nimeshuhudia kwenye blog kadhaa na hata fb nimeshuhudia michango yako ikijadiliwa
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,912
Likes
37,116
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,912 37,116 280
Babu yangu aliniambia kuwa kila m2 anakichaa ila kwa gredi tofauti
Ila na yeye anaweza akawa ndiyo Kiongozi wa Vichaa wote hapa duniani.
 
mboperatransy

mboperatransy

Senior Member
Joined
Jun 25, 2013
Messages
156
Likes
39
Points
45
Age
28
mboperatransy

mboperatransy

Senior Member
Joined Jun 25, 2013
156 39 45
gent. .huna point..kaa kimya..nin hicho unapost
 
manizzle

manizzle

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2015
Messages
3,272
Likes
3,362
Points
280
manizzle

manizzle

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2015
3,272 3,362 280
Magari ya mchina yapigwe ban kaingia nchini
 

Forum statistics

Threads 1,235,740
Members 474,742
Posts 29,233,322