Hii ndio Yanga

Hii ndio Yanga

Nas Mapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Posts
5,286
Reaction score
5,423
Hatimae wanaume tayari wapo jiji la Tanga, shughuli zilizokua zinaendelea leo ilikua ni kufungua matawi ya wapenzi wa timu ya wananchi, nashndwa ku attach picha jamani.
 
Looh tumefata point 3 na goli 4 tanga wana yanga????





Yanga Oyeeee???
 
Timu pendwa ya wananchi wa Tanzania,Daima mbele nyuma mkia,Yangaaaaaaaaaaaa
 
Yanga noma sana sio kama mikia wanajikongoja wasishuke daraja!
 
hapa tanga sku yanga anapoingia wafanyabiashara wanaouza jez huwa wanafurah sana kila mtaa hapa mjin utakuta wamejipanga,mji mzma ni njano&kijan kua yanga kuna raha yake jmn.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom