Hii ndio mbinu waliyoitumia CCM kushinda Kalenga

Hii ndio mbinu waliyoitumia CCM kushinda Kalenga

Sengeon

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Posts
529
Reaction score
113
Chama cha mapinduzi kimekuwa kikitumia mbinu nyingi sana kuhakikisha wanashinda uchaguzi kiurahisi. Kule Kalenga ikumbukwe kuwa wananchi wengi waliweka shahada zao za kupigia kura kama dhamana ya kupewa pembejeo.

Ccm wakajitahidi kukomboa zile shahada kwa wanachama wake ambao walikuwa wana uhakika wa kuwapigia kura. Walifanikiwa kufanya hivyo kwa kuwatumia mabalozi wa nyumba kumi na wenyeviti wa vijiji. Hiyo inadhihirika hata pale wakiwa wanahitimisha kampeni zao kwani iliwaelekeza mabalozi na wenyeviti kuhakikisha wana wahamasisha watu kutoka kwa wingi kwenda kwenye vituo vya kura.

Hiyo iliambatana na tsh 5000/= kwa mtu yeyote ambaye wana uhakika kuwawa alikuwa ana shahada ya kupigia kura. Ccm ni chama ambacho kina mbinu nyingi sana hivyo wapinzani wawe makini kwa chaguzi zinazokuja.
 
Tumekupata mkuu, kumbe ili upatiwe pembejeo inabidi uwekee kadi ya kupigia kura?
 
Watanzania kujua haki zao ni baadaye sana
 
Bange na Viroba vimelegeza nati za vichwa zishalegea muda si mrefu mnapagawa na kuwa wehu. Na Chalinze mnamalizwa kabisa mnaonekana mnajivuta kidogo kidogo sana. Mnajitekenya wenyewe kwa minajili ya kutaka kujichekesha Chadema bana!
 
CDM wamelegea,kwa akili ndogo waliwaaminisha watu wao kama mwaka 2015 wanachukuwa Dola.Na bado!!!!! yan ukifika wilayan KILA MCHAGGA ni CDM inakera sana,wenyewe wanaona kama wanaipenda na wajanja kumbe wanaiharibia.Watu sio wajinga wanamacho na wana maskio.
 
Uongo mpaka lini jamani fanyeni siasa za hoja huu uongo watu hawataki kusikia kabisa.
 
Hivi cdm walishazindua kampeni?au safari hi kimyakimya?safari hii wanakifaru nini.siasa za cdm hadi raha.mzimu wa zitto ni noma.
 
Back
Top Bottom