Hii ndio Dar ya mwaka 1887

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Feb 10, 2014
2,185
2,000
bongo enzi hizo.jpg
 

Nyamgluu

JF-Expert Member
Mar 10, 2006
3,139
1,250
Yani ningechukua masaki na mikocheni nzima kudaadeki. Ukoo wa Nyamgluu ungekua na hela balaa!
 

Bravo Mike

JF-Expert Member
Apr 14, 2014
419
500
Yani ningechukua masaki na mikocheni nzima kudaadeki. Ukoo wa Nyamgluu ungekua na hela balaa!

Nyamgluu, unafkiri ungeweza kupasogelea maeneo hayo? kulikuwa ni pori la simba mkuu..yaani hapo kinondoni tu ndo ilikuwa ni center ya tembo balaa..
 

Hoshea

JF-Expert Member
Jan 24, 2012
4,592
2,000
Hadi sasa population yetu bado ndogo sana ukicompare na eneo la nchi nzima.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom