Chizi Maarifa
JF-Expert Member
- Jul 29, 2013
- 14,695
- 32,273
Nimehangaika sana kutafuta Frame za miwani kama hii maduka mengi sijafanikiwa. ningeomba mwenye ufaham anisaidie ntapata wapi frame za miwani kali kaam hizi.
Hindu Mandal hospital
Ila kuwa makini ukifika pale wasikuweke kwenye wodi ya Machizi.[emoji1] [emoji1] [emoji1]Nashukuru ndugu yangu ngoja nijaribu kwenda huko sasa hivi.
Hindu Mandal hospital
Nenda Ccbrt mwengenmetoka huko kuwaona. wana frame za kawaida tu. nashukuru sana. hizi frame zangu nazitafuta karibia jiji zima la dar sijapata
Nenda Ccbrt mwenge
Jaribu kwenda ilala, opposite na Amana kwa mbele kidogo kuna clinic ya macho, Wana frame nyingi tofauti tofauti uone Kama utapata ya aina hiyo
kazitafute alibaba,amazon au ebay wakutumie
Nenda Upanga Eye Centre mimi huwa nachukulia hapo, last time nimechukua hii.nmetoka huko kuwaona. wana frame za kawaida tu. nashukuru sana. hizi frame zangu nazitafuta karibia jiji zima la dar sijapata
Unataka miwani au Unataka kuwa Sharo?Nimehangaika sana kutafuta Frame za miwani kama hii maduka mengi sijafanikiwa. ningeomba mwenye ufaham anisaidie ntapata wapi frame za miwani kali kaam hizi.
View attachment 435387 View attachment 435388 View attachment 435391 View attachment 435392
Nenda Poosta mtaa wa samoora jengoo jipya LA national housing wanazonmetoka huko kuwaona. wana frame za kawaida tu. nashukuru sana. hizi frame zangu nazitafuta karibia jiji zima la dar sijapata
Unataka miwani au Unataka kuwa Sharo?