Hii machine kwa hapa Tanzania unaweza kuipata wapi?

Hii machine kwa hapa Tanzania unaweza kuipata wapi?

kwa hapa tanzania inapatikana china au japan mkuu!
 
Nenda kijijini kwa huyo jamaa ukamuulize...ukishindwa ingia ebay.com
 
Duuuh.., inapalilia very efficiently.., nahisi ni ghali kidogo..ama?
 
Zipo,kuna jamaa wapo Tanzania wanauza wanazitoa China niliona tangazo Lao Facebook.
 
Zipo,kuna jamaa wapo Tanzania wanauza wanazitoa China niliona tangazo Lao Facebook.
Mkuu nitawapataje? Nitauza hata gari yangu niniunue hiyo machine. Serious. Mwenye kujuwa aje hapa kwa faida ya wengi. pia serikali yaweza kuagiza kama pembejeo nyingine kama mbolea inavyofanya.
 
mgongoni kabeba jenereta au ? nasikia mngurumo wa mashine kama ya wese? sasa kwa vihatua vidogovidogo si itakuwa inakula sana wese?
 
Mashine nzuli sana ula pengine nguvu inayitumika si nisawa na jembe LA mkono jumlisha kubeba hiyo jenereta mgongoni
 
wachina wako wapi mbona hawajatuletea pale msimbazi hii ingeweza kutukomboa kutoka ktk kilimo cha jembe la mkono
 
Back
Top Bottom