N Ngekewa JF-Expert Member Joined Jul 8, 2008 Posts 7,705 Reaction score 1,288 Jun 6, 2012 #2 Wenye Teksi watazidi kulalama!
Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,024 Reaction score 59,684 Jun 6, 2012 #3 boda bodana mabajaji si waliiga kutoka india so sitashangaa wala kushtuka.
Zamaulid Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 20,319 Reaction score 16,768 Jun 7, 2012 #4 na ije tu itatukuta!!
D Doreen22 JF-Expert Member Joined Jun 2, 2012 Posts 470 Reaction score 81 Jun 7, 2012 #5 Mi sipandi, eh na hizi overtake, sijui kukwanguana, si tutauawa mpaka basi, maana gari litawaovertake liwafumue kama kibanda cha simu! Mbuzi Mzee said: Click to expand...
Mi sipandi, eh na hizi overtake, sijui kukwanguana, si tutauawa mpaka basi, maana gari litawaovertake liwafumue kama kibanda cha simu! Mbuzi Mzee said: Click to expand...
M Mkeshaji JF-Expert Member Joined Jan 7, 2011 Posts 4,258 Reaction score 1,418 Jun 7, 2012 #6 Dhiki chanzo cha maarifa.
M mang'ang'a JF-Expert Member Joined Oct 18, 2010 Posts 828 Reaction score 379 Jun 7, 2012 #8 Mbuzi Mzee said: Click to expand... Wanakituo maalum cha kupandia nakushukia? manake issueyabalance sijuiinakuaje
Mbuzi Mzee said: Click to expand... Wanakituo maalum cha kupandia nakushukia? manake issueyabalance sijuiinakuaje
Mihayo JF-Expert Member Joined Apr 12, 2010 Posts 268 Reaction score 63 Jun 7, 2012 #9 Ubunifu wa Ujasiriamali
English Learner JF-Expert Member Joined Jan 1, 2012 Posts 368 Reaction score 471 Jun 7, 2012 #10 How about this? Courtesy of Maruk Vanilla Maruku Vanillae's Photos | Facebook
Dotworld JF-Expert Member Joined Aug 10, 2011 Posts 4,035 Reaction score 3,784 Jun 7, 2012 #12 Sasa na hii ikija bongo sijui na Trafiki watasema ni Mishakaki au vipi?
Ngangasyonga JF-Expert Member Joined Sep 13, 2010 Posts 455 Reaction score 71 Jun 7, 2012 #13 Hiyo mishkaki huku kwetu itapita njia gani sijui, lakini ingesaidia sana kuliko mateso dharua kiburi tunachofanyiwa na washenzi wa daladala! kwa kweli nimewachoka wa tu wa daladala!
Hiyo mishkaki huku kwetu itapita njia gani sijui, lakini ingesaidia sana kuliko mateso dharua kiburi tunachofanyiwa na washenzi wa daladala! kwa kweli nimewachoka wa tu wa daladala!
mwaJ JF-Expert Member Joined Sep 27, 2007 Posts 4,074 Reaction score 2,950 Jun 7, 2012 #14 Mbuzi Mzee said: Click to expand... Ili kuzingatia suala la balance, mkiikodi hii lazima mpimwe uzito. Vinginevyo abiria wenye uzito mdogo lazima wabebeshwe mawe.
Mbuzi Mzee said: Click to expand... Ili kuzingatia suala la balance, mkiikodi hii lazima mpimwe uzito. Vinginevyo abiria wenye uzito mdogo lazima wabebeshwe mawe.