Upuuzi wako tu
Inaua 3.5% according to hao hao waliokutengenezea ugonjwa.Niambie tuna Ebola nchini nikuelewe sio Corona
Kwahiyo kwa ujinga wako ulitaka tuteseke na corona wkt tuna malaria imetushinda na inaua zaidi ya hiyo corona...
Kwahiyo maisha yetu yote tuvae barakoa tusijikusanye kisa kuna ugonjwa unaua 3.5% ya PoP wkt kuna magonjwa kibao yanaua zaidi ya hapo tena rika zote watoto,vijana na wazee.Hatuwezi kuwa wajinga kiasi hicho wao wenyewe floyd kauliwa na police wameingia barabarani,think think think acha kuwa jinga jinga mfuata mikumbo.Tumia akili zako
Tuondoleeni upuuzi wenu wa kisiasa