Hii hali hua inasababishwa na nini??

Hii hali hua inasababishwa na nini??

BradFord93

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Posts
921
Reaction score
2,244
Mmeachana na mtu
Still humsahau
Naye hajakusahau
Bado mnawasiliana

Na kila mtu hajamove on...!!na kama mlijaribu kumove on still bado mnahic kuna kitu hakijakamilika kwakuwa kuna mtu hayupo

Kila mkiwasiliana kila mmoja anakiri kuwa bado anampenda mwezie

Hivi situatuon hii hua inakuwaje??..nini solution kwa watu kama hao
 
Jessie najua utapita hapa hii situation naamini ipi Kati yetu
 
Pasheni viporo tu maisha yasonge wandugu
Mmeachana na mtu
Still humsahau
Naye hajakusahau
Bado mnawasiliana

Na kila mtu hajamove on...!!na kama mlijaribu kumove on still bado mnahic kuna kitu hakijakamilika kwakuwa kuna mtu hayupo

Kila mkiwasiliana kila mmoja anakiri kuwa bado anampenda mwezie

Hivi situatuon hii hua inakuwaje??..nini solution kwa watu kama hao
 
Huwa najiuliza mtu uliyeachana nae unawasiliana nae mnaongea nini??

Mie naona hapo tatizo kubwa ni mawasiliano....yote yanatokea sababu ya mawasiliano,ukiwasiliana nae obviously mmoja ataanza kusema nakupenda na mwenzake atajibu anampenda pia

Hakuna upendo hapo,sitisheni mawasiliano
 
Kila mmoja ana pacha wake mmoja hapa duniani,kumpata huyo pacha ni sawa na probability ya 0.0000000000000000001;kinachotokea hapo kwako mnajaribu kulazimisha kuwa pacha wakati kuna baadhi ya mitazamo yenu au sifa hazijaafikiana
 
Back
Top Bottom