Hii Bomoa Bomoa ni Ukatili wa Serikali kwa Raia

Hii Bomoa Bomoa ni Ukatili wa Serikali kwa Raia

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Posts
9,739
Reaction score
4,746
Ndugu wanajamvi
Hizi Bomoa Bomoa za serikali katika nchi hii sasa zimevuka mipaka
Nimeshuhudia katika taarifa ya habari ITV wananchi wa MIVINJENI wakibomolewa nyumba zao chini ya ulinzi mkari wa polisi huku waziri akitoa maelezo yasiyokamilika kwanza kabisa tuelewe yafuatayo

1. Wananchi wamesema wameambiwa wamepewa viwanja kule KIMBIJI huku wakiwa bado hawajaonyeshwa viwanja hivyo lakini cha ajabu wamebomolewa nyumba zao ghafla

2. Majibu ya waziri anasema wote waliobomolewa nyumba zao waende KIMBIJI huku akijua kabisa watu hao hawajajenga hayo makazi yao mapya na pia hawajui viwanja vyao pia tukumbuke mama Anna Tibaijuka alipokuwa shirika la Habitat alikuwa mtetezi wa wananchi juu ya makazi lakini sasa ameishasahau amekuwa mkandamizaji.

3. Hawa wananchi nyumba zao zimebomolewa huku vitu vyao vya thamani vikipondwa pondwa na mabaki ya nyumba zao sijui kama kitendo hiki kinafuata haki na sheria za raia wa nchi hii na mwisho tutawaona hawa hawa viongozi wa serikali wanatoa mahema na vyakula eti kusaidia.

4. Tunaomba jumuia na tume za haki za binadamu zitolee tamko juu ya matenda haya ya kikatili kwani yameishafanyika maeneo mengi kama vile Kule Dodoma, eneo la Tabata Dampo Nk.
 
Ndugu wanajamvi
Hizi Bomoa Bomoa za serikali katika nchi hii sasa zimevuka mipaka
Nimeshuhudia katika taarifa ya habari ITV wananchi wa MIVINJENI wakibomolewa nyumba zao chini ya ulinzi mkari wa polisi huku waziri akitoa maelezo yasiyokamilika kwanza kabisa tuelewe yafuatayo

1. Wananchi wamesema wameambiwa wamepewa viwanja kule KIMBIJI huku wakiwa bado hawajaonyeshwa viwanja hivyo lakini cha ajabu wamebomolewa nyumba zao ghafla

2. Majibu ya waziri anasema wote waliobomolewa nyumba zao waende KIMBIJI huku akijua kabisa watu hao hawajajenga hayo makazi yao mapya na pia hawajui viwanja vyao pia tukumbuke mama Anna Tibaijuka alipokuwa shirika la Habitat alikuwa mtetezi wa wananchi juu ya makazi lakini sasa ameishasahau amekuwa mkandamizaji.

3. Hawa wananchi nyumba zao zimebomolewa huku vitu vyao vya thamani vikipondwa pondwa na mabaki ya nyumba zao sijui kama kitendo hiki kinafuata haki na sheria za raia wa nchi hii na mwisho tutawaona hawa hawa viongozi wa serikali wanatoa mahema na vyakula eti kusaidia.

4. Tunaomba jumuia na tume za haki za binadamu zitolee tamko juu ya matenda haya ya kikatili kwani yameishafanyika maeneo mengi kama vile Kule Dodoma, eneo la Tabata Dampo Nk.

Kidumu Chama cha Mapinduzi .Hawa jamaa upande huo wameyakataa mageuzi wao na CCM sasa wacha walipwe haki zao sawaba Mtwara .
 
Tibaijuka unayemjua mkuu siyo huyu , ameenda juzi kurasini zaidi ya dharau aliyowaonyesha wananchi wale , hakuna kingine , ameshindwa hata kuwapa muda masikini wale waondoke , kwa vile mungu ni mkuu atawalipia watu wale .
 
Niliwahi kuandika uzi wenye kichwa kinachorandana na hichi, ndani niliweka picha nikihoji kwa haraka ya viongozi wetu kuwaamisha wananchi, mfano ni ile bomoa bomoa pale gerezani kariakoo mpaka leo pamegeuka pori, leo tena Mivinjeni, kesho ni kurasini, last wiki mkuu wa mkoa aliwapa matumaini wananchi wa mivinjeni kuwa hawatabomolewa mpaka wapate haki zao.
lakini mwisho wa siku ndicho wananchi mlichokichagua kwenye sanduku la kura, hiu ndo faida ya kuwachagua kina mtemvu.
 
nchi ya viongozi waongo kila mtu anaongopa shida ni sisi wananchi tuliokubali kutoswa vidole vya macho tunakubali tuu kuonewa kunyanyswa na kufanyiwa ukatili
 
Niliwahi kuandika uzi wenye kichwa kinachorandana na hichi, ndani niliweka picha nikihoji kwa haraka ya viongozi wetu kuwaamisha wananchi, mfano ni ile bomoa bomoa pale gerezani kariakoo mpaka leo pamegeuka pori, leo tena Mivinjeni, kesho ni kurasini, last wiki mkuu wa mkoa aliwapa matumaini wananchi wa mivinjeni kuwa hawatabomolewa mpaka wapate haki zao.
lakini mwisho wa siku ndicho wananchi mlichokichagua kwenye sanduku la kura, hiu ndo faida ya kuwachagua kina mtemvu.

asante mkuu kwa kuuona unafiki wa viongozi wa nchi hii .
 
Wacha CCM ndiyo ivunje wakati CHADEMA ikifika mwaka 2015 iwe ni mapendo kwa kwenda mbele
 
Afisa tukiachia watu wajenge ovyo mwisho wa siku nchi haita kalika na hivyo sura ya kazi ni muhimu zaidi we unaushaidi gani kuwa hao watu haeajapewa viwanja. Sikiliza pande zote mbili ndo utoemawazo yako lakini me binafsi sikubaliani na ujenzi holela
 
Afisa tukiachia watu wajenge ovyo mwisho wa siku nchi haita kalika na hivyo sura ya kazi ni muhimu zaidi we unaushaidi gani kuwa hao watu haeajapewa viwanja. Sikiliza pande zote mbili ndo utoemawazo yako lakini me binafsi sikubaliani na ujenzi holela
Unaandika haya kwa sababu haujaguswa na mkasa huu lakini ili kujua uonevu wa yaliyofanyika kumbuka kauli ya mkuu wa mkoa wiki iliyopita alitamka nini mbele ya wananchi hao na leo wamefanyiwa nini.
 
.... tukiachia watu wajenge ovyo mwisho wa siku nchi haita kalika ... binafsi sikubaliani na ujenzi holela
Kwani lazima wabomoe? Solution ni hii moja tu ya kubomoa?
 
Tatizo watanzania ni watu wa ajabu sana, kuna watu walishalipwa fidia siku nyingi lakini wakaendelea kung'ang'ania kukaa kwa fikira potofu eti mambo ya serikali hayatekelezwi haraka hivyo. Hata huko jangwani na msimbazi, kuna watu siku wakija kuhamishwa kwa lazima watasema kama huyo mtoa mada eti wananyanyaswa. Waliokumbwa na bomoabomoa Ubungo, walipewa viwanja Mbweni wengi wakaviuza na kurudi kuvamia maeneo mengine, lakini nao wakikumbwa na bomoboa watalalamika kama mtoa mada. Kule Tabata barabara ya segerea kuanzia Bima watu walijenga ndani ya road reserve wakidhani hakuna siku watabomolewa, tena hawa wanachekesha maana viwanja vyao vimepimwa. Jamani kuna haki na wajibu, tujiulize wajibu wetu wa kukabili ujenzi holela ni nini? Unapojenga bila kufuata sheria za ujenzi unategemea nini? Tuache dhana ya kipuuzi kwamba mjini unajenga tu unavyotaka
 
Back
Top Bottom